Bình Tân BAO PHÒNG - DUBAI BÌNH TÂN - 58,39,38,02 vv- HOÀNG THIÊN HỘI

Lượt xem: 988

Hoàng Thiên

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
7
54
53
0 ₿
Chào anh em đồng dâm ở đây chắc sẽ có 1 vài anh em nhận ra tôi chủ 1 hội hơn trên 100,000 anh em zalo và *** live mỗi ngày xổ số BẮC TRUNG NAM mỗi buổi live cũng hơn 10,000 anh em theo dõi nên 100% cũng phải có 1 2 anh em ở đây. Hay cứ tầm tối Live tâm sự chia sẽ HOÀNG THIÊN HỘI nhưng sau đấy thấy anh em cũng thành công và tôi bận với sòng xóc đĩa và trường gà bên ngoài nên tạm dừng hơn 1 năm nay anh em nào ở đây từng trong hội lên tiếng nhé anh em tâm sự hàn huyên đi chung 1 2 nơi chơi. Nay cũng rửa tay gác kiếm với thấy bộ môn này cũng hay nên cùng với anh em rong ruổi bộ môn Massa *** học này có gì anh em giúp đỡ.
Lần đầu khá ấn tượng khi ghé DUBAI QUẬN 1 bao năm ở Cam quá chán toàn gái Việt hết thời sang làm giá 300 usd 1 con là rẻ nhất không, về đây mới thấy 18 tuổi xinh đẹp cũng chỉ có 1 2 triệu. Con đường chạy hàng ngày qua Campuchia mà ngang tiệm massa DUBAI BÌNH TÂN này hoài mà không thấy.
Vừa đánh xe vào thằng đệ chạy hơi dốt nên chạy lên xe cạ gầm cái đùng làm hơi khó chịu nhẹ, có ngay 1 lúc 2 anh em giữ xe mở cửa cúi chào rất nồng nhiệt. Lên đến nơi thêm màn trà nước cúi chào như đi thế giới di động, 2 chiếc cũng khá đông anh em nên san sẻ ra hết hỏi còn bao nhiêu bé thì còn 9 bé hết sức do có mấy khách vào trước là vừa ik anh em, khá chán do tính thử lúc 2 em mà như thế thì có thằng lại không có em nào, mất công lại thằng 4 bầu sửa thằng không bầu nào.
Gửi cả bo cả tip sẵn đi vé không giới hạn 1500 bo mỗi em 2000 cho anh em locker 1000 tự chia.
Phòng khá rộng xông 1 lúc thì em vào mở cửa ra ngắm cho rõ 1 cái thì thấy 1 bé mặc bộ khoác ngoài đen mỏng trong màu vàng khuôn mặt má lún rõ sâu cười mỉm rất hiền hậu dễ thương , em lau mình cho mời ăn bưởi em đút cho mình mình đút cho em. Nước con gái là từ đồ ăn nên ráng đút cho em nó nhiều nhiều lát thu hoạch nó mới ngon ngọt.
Đến lúc thu hoạch cùng em đi vào bồn rửa qua trái cây, sẵn tiện nhờ em gội đầu cho sạch trong sòng cả trăm con người với điếu thuốc trên tây nó như sương mù đà lạt nên cả người hôi hám rồi. Em tắm kỹ xong là bắt đầu từng cái hôn nhẹ vào má cổ , tay đưa xuống xoa nhẹ của em quần qua quần lại thì nước bồn rút gần hết em liếm từ gốc liếm lên chiếc lưỡi mềm đưa đến từng thớ thịt cảm giác. Không giới hạn mà còn cố kìm nữa thì tội em nó quá báo em nó 1 tiếng tránh giật mình và out. Đứng dậy lau sơ lại đến chiếc giường hình tam giác nằm, lần này không thích massa lắm nằm nói chuyện ngắm em tâm sự qua lại cuộc đời tay thì không quên xoa nhẹ nhàng tay em cũng cứ thế nghịch thằng em, chơi trò nhịp thằng em theo điệu bài hát bảo em đoán tên bài hát không được là phạt. Và kết quả em toàn bị phạt , đánh nhẹ mông em kèm nụ hôn. Nghịch thằng em nãy giờ rồi tiếp màn 2 thôi lần này em nằm , bắt đầu hôn em từ ngón tay 1 hôn xuống núm em nhiều lần giật nảy mình kèm tiếng rên , hôn xuống cố bé vạch ra đánh đúng cái hột hồng hồng mà đánh tới em ưỡn cong người rên tới lúc em chịu hết nổi em nói chết em thì quỳ lên trước mặt em cho em nằm nghiêng mà nút. Rất nhẹ nhàng từng cảm giác 1 do nãy giờ em cũng kích thích nhiều nên cái 2 ra ngay sau đó, em lau sơ cho tôi rồi đi súc miêng em lấy nước yến lại cho uống lại màn 3 cảnh 2 lần này hôn miệng em 2 chiếc lưỡi hòa quyện, sau cảm giác khi hôn em lại thấy thích hơn mấy lúc hôn mấy con ghệ lưỡi rất là mềm nhỉ. Tính hồi sức làm cái 3 mà thấy thôi cũng đã quá thỏa mãn với em rồi nói em chuẩn bị con gà ác làm cái là vừa. Em dẫn xuống đến nơi ôm hôn thêm 1 cái hẹn gặp lại.
Xuống đến nơi thì thấy đúng là mình xuống đầu tiên, ngồi đợi từng anh em xuống sẵn ngắm các em thì thấy được gần như 100% các bé hiện tại em nào cũng xinh đẹp trẻ trung đáng yêu.
CHÚC CƠ SỞ NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN MẠNH MẼ HƠN.

GHANA

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
2
89
16
0 ₿
thế là có gặp anh mấy lần rồi hay soi cầu cho anh em . có dịp đi ới em đi chung với anh nhé

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
lúc nào bác đi thử 1 mình hết các em xem sao bác :6onion23:

lht9x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/8/19
Chủ đề
2
27
20
26
0 ₿
:cuteonion7: bình thường đi 1 cái thôi thấy ok sau đó book 1 bé nữa đi cái 2 thấy thích hơn chứ 1 bé 2 cái thì mình không có cảm giác mấy

• Like
Điểm cảm xúc: Hoàng Thiên

Akm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/2/22
Chủ đề
0
8
1
0 ₿
Thớt tính xài riêng hay soa mà giáu số thế :ami-(2):