Cần Thơ World Cup Báo tinh và báo xinh 31- chuyện chưa kể

Lượt xem: 1,426

bng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/11/22
Chủ đề
3
31
5
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
SỐNG KHÔNG BÁO-ĐỜI KHÔNG NỂ
Bái kiến các bô lão trong làng massage. Báo tui được xuống núi nữa rồi.
Giờ tý đầu tháng là 1 ngày mưa, báo tui được sư phụ giao cho cây gậy như ý đem đi bảo dưỡng. Nên tui mang qua tận trung đông nhờ em báo xinh xắn bảo dưỡng giúp.
Đã đánh dây thép trước khi qua nên thủ tục gọn lẹ rồi triển thôi.
Xin thêm redbull mà lòng cứ nôn nao lên gặp bé báo 31 của tui.
Lầu 2 huyền thoại yên tĩnh. Phải khẳng định lần nữa là csvc quá tốt. Sạch sẽ, tiện nghi. Nhân viên ca TỐI cực kì nhiệt tình, gần gũi.
Thời gian chừng 1 chén trà thì bé báo bước vào. Chà chà, lần thứ 2 gặp e mà cứ ngỡ là lần thứ nhì. Một chiếc báo xinh em trong phòng lả lướt, bộ váy ngắn trong em so high.
Và những nét lạc ấn vẫn làm toát lên vẻ "tú mỹ dị thường".mê e nhưng không muốn cưa e đổ, chỉ muốn bên em đêm nay, tặng em cái hôn lên cổ, tới luôn đi em ơi.
Ít khi nào báo là badboiz, vì phải chăm ngoan lo suốt cả tuần nên chỉ trò chuyện xíu thì vào xông thoy.Nội y e cứ vứt bỏ hết hãy để thân thể a bao bọc lên.. nhân dáng đó mà ngồi lên cặp đùi báo của tui thì cây gậy như ý sao chịu nổi. Xong khô, rồi xông hơi. Tranh thủ hôn lé được mấy cái đã ghiền rồi tắm hoy.
Lần này bé đã biết sử dụng các thiết bị trong phòng rồi, nên báo tui hông có cơ hội táy máy tay chân.
Được em nó chà chét mớ xà bông thơm lên da báo rồi tắm tứ bề. Mới nhắm mắt gội đầu có xíu mà mở mắt đã thấy đôi môi căng mọng như tháng giêng hôn tới. E lấy vũ khí tấn công của em lượng lờ lên bụng con báo, rồi cầm, rồi phá cây như ý chút xíu, có qua có lại nên cũng kiếm chổ tinh hoa để tìm hiểu những bí ẩn trong đó. 1 lúc lâu nên hơi lạnh, 2 con báo ra ngoài luyện âm dương kim cương chưởng để ấm người.
Ra giường được em sưởi ấm bằng cơ thể mềm mại mịn màn mà quên hết cái lạnh của nhiệt độ 16. Đề nghị mấy chú báo đầu đàn sắm thêm remote máy lạnh nhia..
Tập 1: màn khỏe bao đủ lực đủ bài từ đầu xuống cổ tới dưới chân, bẻ tay bẻ cổ không bao giờ gãy. lượn lờ cái lưỡi khắp người, hôn nhẹ nhàng Rồi nuru bằng cái gì mà lạnh ê quá chừng. Mà cũng phêêêêê quá chèn.
Tập 2: gì tới cũng tới thoy, đến lúc bảo dưỡng cây như ý kim cô báo rồi.
Nhỏ đang yên giấc thì e lôi nó đánh thức bằng skill cưỡi ngựa thưởng hoa kèm theo audio kích thích bé gậy biến to hết size. Bé trườn từ trên đầu xuống dưới rồi dừng lại điểm cấm gậy và vào tư thế âm dương hòa hợp. Rồi bắt đầu quy trình bảo dưỡng.. skill đỉnh của em làm mém xíu là báo thua rồi đó. NHƯNG, 1 con báo lâu ra như tui thì chưa biết thua là gì, nên quyết định tính sổ lại mắm báo này. Báo như quả boom nguyên tử, đi đến đâu là báo đến đó, đêm nay a báo e thử , xem e lên đỉnh không nha. Skill tay trái chỉ trăng làm e rút người mà rên như đang bị ăn thịt vậy. Còn đòi gặp mặt báo con nữa chứ. Thiệt là hư...
Bướm đào trước mặt dễ gì bỏ qua. E ăn kem thì báo ăn đào. Đào mùa căng mọng quá chừng. Sau 1 hồi hì hục rên la, trãi qua 2 trận đại hồng thủy của em thì cây như ý cũng bùng nổ nham thạch.
Hẹn em 1 ngày không xa a sẽ dạy cho e căn bản của năm lớp 1 mà ta từng học là A Ă Â.

Sau đó được e xách đi tắm mà chân run cầm cập. Xịt ké miếng nước hoa rồi nói nhảm xíu thì e đưa xuống.
3 vòng mãi đỉnh mềm mại như ngày nào các bô lão à.
Tic onsen được giảm đầu tháng.

• Haha
Điểm cảm xúc: Kiếp Ve Sầu 9x

H20ooH20

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
55
16
0 ₿