Cần Thơ Hi em đã lâu không gặp - 66

Lượt xem: 623

Orochimaru

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
10/6/23
Chủ đề
9
45
8
Cần Thơ
0 ₿
Nhận được code từ mod @Dory cũng tranh thủ sắp xếp công việc để ghé qua Dubai thư giãn cuối tuần. Quá bận rộn nên report chậm trễ mong mod bỏ qua.
Vào thẳng vấn đề thôi. Nghe tin 66 comback nên sắp xếp đi liền ôn lại kỷ niệm ngày xưa. Qua đến cơ sơ vẫn như bao lần xử lý code vào phòng chờ và lên phòng chưa đầy 5 phút. Khoản dịch vụ và chăm sóc khách hàngl rất chu đáo và nhiệt tình là điểm mạnh của Dubai.
Vào phòng mình đi xông ướt xông khô được tầm 10 phút thì em bước vào, vẫn như ngày nào ko có gì thay đổi. Vẫn dịu dàng và cực kì chu đáo. Lau khô ngồi nghĩ xíu thì vào bồn tắm lại, thời tiết gần đây quá nóng vào phòng có máy lạnh nó quá dễ chịu. Em tắm phát nửa thì quá mát luôn. Hôm nay em có trang điểm nhẹ nhìn rất oke nhe mấy friend. Tắm kĩ lắm và có thư giãn nhẹ trong bồn.
Bước ra giường em lau cho khô người và bắt đầu phần mát xa khoẻ. Đá nóng , đấm bóp , mát xa toàn thần bài bản công đoạn này tầm 20p hơn. Sau đó đến phần trườn nuru, nói về trườn nuru thì thế mạnh vóc dáng của 66 thì khỏi phải bàn. Cơ thể săn chắc và v1 khủng là gu của anh em nào thì không thể bỏ qua số 66 nhé.
Nuru xong là tới phần mát xa mệt rất nhiệt tình đầy đủ tư thế đưa anh em lên mây nha. Cực kì chiều khách không có điểm trừ đâu khỏi cần hỏi. Cuối cùng sau 15p nằm chịu trận và ko còn sức để tấn công thì cũng bị em hút hết toàn bộ luôn. Năm nghĩ xíu rồi vào tắm rửa sạch sẽ ra về. Và vẫn tấm rất kĩ nhé anh em chứ ko phải qua loa đâu.
Nhận xét về số 66
Face nhìn khá xinh nhìn rất hiền.
V1 khủng nhất Dubai CT
V2 có tí lipit nhưng do dáng múp thì quá bình thường
V3 vừa phải
V4 thì nước tràn trề nhé ae
Là 1 con số đáng trãi nghiệm lần đầu cho ae nào chưa đi, cũng là 1 con số đáng quay lại lần sau.
Lời cuối xin cảm ơn mod @Dory đã tạo ra sân chơi trên forum cho anh em có cơ hội trãi nghiệm nhiều hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
437
417
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh .Chúc anh nhiều sức khỏe ạ