Q.10 Bắt đáy với 010 và cái kết lãi lớn nhé anh em kkk !

Lượt xem: 2,057

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Sau một cuộc chiến khá là mệt mỏi thì nghỉ ngơi trong tầm chỉ 4 tiếng thì em lại chinh chiến và 010 là con số mà em tìm

Về tới phòng trong lòng vẫn nôn nào cảm giác rất phê pha vì hôm nay out trong sung sướng ," Được voi đòi tiên " thế là bồi bổ bằng dĩa cơm tấm Sài Gòn ngon ơi là ngon kèm thêm cái trứng ốp la thì thôi tới công chiện anh em à . No nê rồi thì nghỉ ngơi xíu , sau đó gọi cho lễ tân alo 010 rảnh phải không em , dạ bé làm tới ca 10h , mà lúc đó cũng tầm 10h rồi , mình đang muốn gặp bé nên nói khách quen coi bé có đợi được không thế là bé đồng ý đợi tầm 1 tiếng anh ạ :3 , quá may mắn vì được mãn nguyện theo ý mình hehe . Thế là đồng chí lên đồ book xe qua gặp bé ngay thôi , vào phòng chờ cũng như anh em check code xong , locker chuẩn bị phòng lên thôi kkk

Gặp bé thì ở ngoài xinh hơn hình rất nhiều khuôn mặt bé có phần phúc hậu , phải nói là khuôn mặt của bé mình nhìn rất ấn tượng nhiều hơn so với KTV khác . Nó mang một nét rất là duyên đối với mình . Tâm sự với em một chút là em nó nói còn vài tháng nữa em KTV010 định nghỉ để bước sang một chương mới ( anh em nào chưa đi thì nên thử nhé không hối hận ) . Đây là lần thứ 2 trong nhiều lần mình đi massage em cho nhiều cảm xúc nhất vì tâm sự với em mình thấy được em là người phụ nữ của gia đình ( tất nhiên ai cũng có một nỗi khổ ) nhưng mình rất thích tính cách em qua những tâm sự của em . Xông hơi xong bé cũng lại gần lau mồ hôi rồi lau hết người luôn đi em hehe .

Face: 8 ( nói chung là rất xinh )

V1 : em có cặp bưởi như thế này anh mò tới sáng cũng không chán

V2 : Vòng eo của em phải nói vừa đủ đẹp để làm KTV
V3 :
V4 : Khô xíu nhưng có nước là quá ngon rùi :3

Mass khỏe : Nói chung là ổn ấp lực đấm mạnh đấm tới đâu cơ xương giản ra tới đó ,
Massage mệt : Xong phần massage em , em WC mình nhẹ nhàng mà cũng có phần hơi bất ngờ , tưởng em sẽ đi nuru mà nào ngờ đi WC .... trước giờ mình cũng đi nhiều mà nói về WC chắc chỉ đếm trên đầu ngón tay +100 điểm cho em nha , em đi từ từ vừa vừa cảm giác khó tả lại anh em ạ :3 .Rồi đến nuru bé dùng cặp bưởi của mình chà và chà như bé tưởng mình là cái bàn DJ cho bé lên nhạc vậy đó trùi ui nó sướng ,ừ em cứ djđi vì tối nay anh em mình quẩy banh phòng luôn nha kkk mà em chà vậy người ta tưởng mình CS massage là Bar nên thôi kiểu bé chuyển sang trò chơi mới kkk . Bé dùng con bướm của bé đi hết phần người mình ôi nó lại sướng tiếp , con bướm chà tới đâu thì người nó phê tới đó , như mình là mật hoa và bé lên hút mật , ừ thì em hút đi mọi mật hoa đều là của em cả . Sau những skill bé đã dành cho mình thì quay ngửa để bắt đầu hành hạ thằng bé mình huhuhu vừa vui lại vừa mừng thì thời gian này lại sắp đến lúc xa bé , mà thôi cuộc chơi mà kkk. Bé nhẹ nhàng dùng cái lưỡi nút từ ti đến cái lỗ tai nhưng kiểu con sói lâu ngày mà chưa được ăn thịt con nai vậy á , ta nói cái lưỡi bé đến phần cái lỗ tai nó sướng muốn hét lên em ơi a sướng quá , mà thôi ngu gì hét :))) . Bé quay qua cảm giác tự nhiên , có 1 cái là bé chưa hỏi mình có muốn 69 hay không mà tự động chuyển tư thế ( mình nghĩ nên hỏi trước thôi chứ mình thì thích đó kkk ) húp húp thôi nhưng húp 1 chút thôi vì lúc đó hơi đuối :(( . Cứ thế rồi bé phục vụ cho cậu em ở dưới , nhìn bé BJ ôi mẹ ơi BJ như kiểu người yêu ấy , có khi hơn người yêu luôn :))) BJ làm mình phê phải nói là vô cùng có cảm giác như đang zzzz :))) . Sau một hồi BJ tầm 8-10P bé cũng mỏi , nên bé chuyển sang BJ , HJ cảm giác chỉ muốn ra luôn vì sung sướng qua đủ qua tầng khung bậc không có một chút gì có thể chê được bé ở phần massage mệt này . Còn được em CIA nữa chứ , out trong sung sướng , không có từ nào để diễn tả :3

Nhận xét e về số 010 : Em khá là dễ thương , kỹ thuật tốt , có tư duy , có thể sẽ vào gặp em nhưng khi nào thì lại không biết , a

Tip : 630k ( có code a )
Tic : 1100

Bo : Lễ tân ly sinh tố dâu , định đi xuống bo cho thằng em locker mà đi đâu rồi :( . Điểm mình vô cùng ấn tượng nữa là thái độ của chú bảo vệ PA làm việc rất tập trung +1

Bài viết của em đến đây kết thúc , cảm ơn tất cả anh em đã dành thời gian ra để đọc bài , mọi thiếu xót nếu có mong anh em góp ý ^^ .

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
đù , bắt đáy vs đu đỉnh liên tục, cao thủ đây rồi =)))

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,858
4,628
30 ₿
ngon ngon nha

• Like

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cơ sở xin cám ơn quý anh đã dành thời gian viết vài dòng trải nghiệm tại cơ sở ạ, cơ sở rất vinh dự đã làm hài lòng quý khách ạ , xin được đón tiếp quý anh vào những lần ghé thăm sau ạ !

• Love