Chém Gió Góc tâm sự Hỏi đáp Bắt gặp mẹ vợ khi đang đi chơi với người yêu

Lượt xem: 796

richarh phạm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
3
84
41
0 ₿
Tôi là một người đã có vk và mối quan hệ của chúng tôi đã tiến tới hôn nhân. Áp lực trong công việc thường ngày khiến tôi rất mệt mỏi, trên đường về nhà trong đầu tôi đã hình dung trước rằng lúc tôi về vk sẽ vui mừng và nhảy vô vào ôm tôi. Nhưng thức tế đã tạt thẳng vào mặt tôi như một gáo nước lạnh, về nhà vk thì đang cau mày nhăn mặt chỉ vì tối hôm qua tôi kh trả bài với em. Hôm đó tôi thật sự rất mệt mà tính tôi lại vô cùng nóng thế là tối hôm đó tôi và vk đã có 1 cuộc cãi nhau. Thế là tối hôm đó tôi kh ở nhà mà tìm tới massage. Thế là câu chuyện bắt đầu từ đây, tôi gặp em ở trên phòng hôm đó tôi tới chỉ là để được thu giãn mà thư giãn cơ thể chứ k phải thư giãn con Trym nhé. Trong buổi hôm đó em chỉ xoa bóp và ngồi nghe tôi kể về câu chuyện của tôi. Tôi có phần cảm nhận được tôi và em rất hợp gu nói chuyện. Thế là tôi cũng mạnh dạn xin phương thức liên lạc của em và em đã cho tôi sdt. Thi thoảng tôi có nhắn tin rủ em đi ăn và đi siêu thị.
Chuyện chả có gì hay ho cho tới một ngày mẹ vk bắt gặp tôi cũng đang đi mua sắm trong siêu thị :)) bà có đến gần và hỏi tôi đây là ai, và vk tôi đang ở đâu?
Lúc đó tôi cũng điềm tĩnh và trả lời với bà rằng đây là em gái :)) mẹ vk cũng cười vui vẻ và tiếp túc đi mua sắm.

Sau hôm đó bà có gọi tôi sang nói chuyện tôi cũng có trình bày áp lực mệt mỏi này kia cho mẹ nghe. Nhưng người tính kh bằng trời tính không biết thình lình đâu ra vk tôi đã xuất hiện ở phía sau lưng tôi lúc nào không hay. Lúc đó tui mới ngỡ ra rằng chính mẹ vk là người hàn gắn lại chuyện tình cảm của vợ

mấy bác nghĩ sao về chuyện của tui kkk

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: MrxXx, noname.limit and TanPhat01

TanPhat01

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
75
38
0 ₿
mẹ vợ bác cháy thế cơ à, chắc bà sắp là mẹ vợ của năm rồi kkk

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
đọc tiêu đề cứ tưởng mẹ vk đang đi chơi với người yêu :4onion25:

• Haha
Điểm cảm xúc: richarh phạm

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,926
3,194
Hang Thỏ
64 ₿
Bác là đỉnh rồi… đi ms 1 lần xin zalo rủ bé đi ăn đi mua sắm luôn… thật hok vậy bác…:ami-(22):

• Haha

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
627
631
Hồ Chí MInh City
0 ₿
cái tiêu đề chắc phải sửa lại là:
" Mẹ vợ bắt gặp khi đang đi chơi với người
Hoặc Đi chơi với người yêu bị Mẹ vợ bắt gặp "
có vẻ dể hiểu hơn rồi nhỉ
:ami-(47)::ami-(47)::ami-(47):

• Haha

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
138
Tp HCM
0 ₿
Mẹ vợ quốc dân.
Bác còn em gái vợ không, cho tui xin làm cột chèo!

• Haha

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Mẹ vợ thật tâm lý, còn mình nghĩ bác có vợ rồi thì tránh xa mấy em massage ra. Vật vã thì vào đó ăn bánh xong trả tiền, ra khỏi phòng massage thì rũ bỏ mọi thứ và quay về thế giới hiện thực. Dính vào mất cả chì lẫn chài.

• Like
Điểm cảm xúc: richarh phạm and minhphuong2705

richarh phạm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
3
84
41
0 ₿
cũng nghe nhiều bác nói rồi, nhưng đã thành công về với vk con