Q.5 [BB 08] Gặp em ngày mưa bão

Lượt xem: 526

Dragon114

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/21
Chủ đề
19
95
31
1 ₿
Lần thứ n vào BB, hôm nay có duyên với em 08, nhắm số em từ đầu lúc bắt đầu event của Cơ sở, đã bốc trúng nhưng vướng lịch họp đột xuất nên mình nhường cho anh em khác, cuối cùng lại hoãn họp =((( phi vào đại thế nào em đang rảnh, thế là đến với nhau thôi.
Mưa ướt hết người nên mình vào xông tí cho ấm, ngồi được 5p là bé vào, mình ngồi thêm 3p cho đủ 8p thì ra với bé =)))) Ấn tượng ban đầu bé rất xinh, xinh hơn trong ảnh, 3 vòng rất sexy. Điểm đặc biệt ở BB là mỗi bé 1 style :D mình rất thích vụ này vì mỗi lần vào sẽ có cảm giác mới lạ chứ ko rập khuông như vài chỗ khác, style của bé 08 thì rất hợp với mình, nhẹ nhàng tình cảm như NYC nhưng lại pha chút dâm dâm =))) Bé nói chuyện rất có duyên và biết cách gợi chuyện khiến 100p trôi qua cực nhanh.
Đánh giá sơ bộ:
V1: reallllllllll,10/10.
V2: có chút lipit nhưng ôm bao đã, khoái khoái 09/10.
V3: mịn màng vỗ đã tay, nhưng lép hơn mình =))) 09/10
V4: haizz, chắc thời gian qua nhanh do mình vét lâu =))) 10/10.
Massage mệt miễn bàn, đỉnh cao, lúc nhẹ nhàng tình cảm, lúc ào ào mãnh liệt, kích thích cực kỳ :D Massage khỏe thì do thể chất nên không thể bằng được các số mình đã đi, nhưng mệt đỉnh quá rồi nên cũng không quan trọng lắm, cảm xúc bé tạo ra cho mình đủ để khỏa lấp phần này.
100p trôi qua nhanh nhất trong các bé đã đi, rcm các Bác thích style nhẹ nhàng pha chút dâm ngầm, sau khi đi đủ bộ tứ của BB mình chắc chắc sẽ đi lại bé 08 :D
Cám ơn anh em đã đọc hết bài.

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿
Dạ e xin cảm ơn a đã ghé thăm cơ sở và có một bài đánh giá về bé ạ