Q.5 [BB 09] Đầu tuần mệt mỏi =))

Lượt xem: 688

Dragon114

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/21
Chủ đề
19
95
31
1 ₿
Dạo này kinh tế suy thoái, em cũng ít phải đi Công trình =))) thế là lại săn code vào thăm các em BB, nghèo còn mắc cái eo =)))
Tính em nó kỳ, làm gì thì cũng ráng làm cho xong, đã đi đủ 03 số thì còn lại 01 số được giới thiệu cũng phải đi nốt, được cái mạng công ty hơi bị nhanh =)) thế là lụm nhẹ cái Code 09 vào gặp em thoai.
Đợt này quen mặt rồi, biết có cửa hậu để đi lên =))) không như mọi lần đi cửa trước mấy em bán trà sữa dòm dòm làm ngại muốn chết. Xong mà thủ tục nhanh gọn lẹ, lên phòng nhào vào xông được 5p thì em vào, ok em vào thì anh raaaaaaaaaaaa.
Đánh giá sơ bộ:
Face: theo gu của em thì xinh kiểu teen, xinh nhất trong 04 số em đi :D
V1: có độ lại, nhưng cũng khá real, 8/10. Em vẫn thích real hơn nhoa.
V2: ngon lành, 10/10, ôm nó đãaaaaaaa
V3: haizz, chỉ ước gì được doggy.
V4: em tốn khoảng 15p cho hạng mục này =))) 10/10. Trườn nuru bao đỉnh.
Massage khỏe rất ổn, nhìn hình nhỏ con vậy chứ làm rất ổn nhen, xếp 2/4 :D Mệt thì khỏi nói, phải nói công tác training ở BB theo mình là rất tốt, chất lượng các bé đồng đều.
Bé rất tâm lý và biết gợi chuyện trong lúc làm nhé, style khá giống 08, chỉ là nó teen hơn, 08 thì ddcn hơn.
Chốt: một số rất đáng để trải nghiệm, sau số này chắc em sẽ tạm quy ẩn thời gian trước khi tìm ra số mới để trải nghiệm ở BB, chúc các Bác nhiều sức khỏe :D

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿