Q.5 [BB 68] Khởi đầu hoàn hảo.

Lượt xem: 940

Dragon114

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/21
Chủ đề
19
95
31
1 ₿
Ngày đầu tuần quá nhiều áp lực với công việc, nhanh tay vớt được vé mời của Cơ sở, lại trúng ngay kèo buổi chiều với ông anh bị cancel, thiên thời địa lợi đều có đủ, thế thì mình cũng ráng nhân hòa vậy =))) vác con xe chạy từ Q2 lên Q5 mà lòng nôn nao khó tả, đọc review thấy mấy Anh đi trước khen dữ lắm nên cũng có chút mong chờ =))).
Đến nơi gạt chống là ku em Giữ xe nói để đại đi lên đi Anh, có bộ đàm thông báo luôn, pro à nghen :D
Lên đến sảnh thì bạn Quản lý mời ngồi và hỏi thăm vé, đông quá mà nên phải hỏi cho kỹ chứ không mất lòng, còn lộn mình với Anh nào đặt bé 08, hỏi đi hỏi lại mấy lần. Thủ tục xong thì được bạn locker dắt vào thang máy lên đến tận phòng :D
Vào Phòng thì hơi bị ngợp, má ơi cái phòng nó còn bự hơn cái phòng trọ của mình, thiết bị hơi bị đỉnh, bồn sục có điều khiển, có cả tivi bật nhạc lofi chill, CSVC có điểm cộng thì phải 20/10 so với mấy chỗ mình từng đi.
Đang lui cui thay đồ, mịa vừa tụt cái quần dài xuống thì em nó vào, bốn mắt nhìn nhau .... quê tập 1 =))) rồi em kêu vào xông đi Anh để em pha nước. Chèn ơi giọng gái miền Tây nó ngọt như mía lùi, thêm cặp mông đi pha nước nó cứ lắc qua lắc lại, làm mình zô phòng xông được 1p đi ra luôn =))) xông mịa gì giờ này nữa kk
Ngồi chém gió 5p để nước đủ nhiệt rồi vào tắm, mình mới đi công tác về nên cũng ko đụng chạm ở ghế, giữ cho mấy ẻm :D đợi tắm xong rồi mần.
Đánh giá sơ bộ về em 68:
V1: real 10/10.
V2: hơi bị săn, 09/10
V3: nhìn chỉ muốn doggy, 10/10
V4: tràn trề, không mùi, vét tẹt ga 10/10.
Phần đánh giá cao là việc em rất chủ động hỏi thăm trong lúc massage cả khỏe lẫn mệt, được đào tạo spa trước đó nên massage khỏe rất ok nhé anh em, anh em vào để biết cảm giác vừa bị 02 đầu gối đè vừa bị thổi lỗ tai kích thích nó ức chế thế nào =))).
Massage mệt rất bài bản, từ trong bồn, lên giường massage đầu, đá nóng, qua phao nuru không thiếu bài nào, nói chung đây là cơ sở mà quảng cáo đi đôi với thực tế, khác so với các chỗ trước đây mình trải nghiệm, thường KTV sẽ bỏ bớt các bước so với quảng cáo.
Toàn bộ 2 shot là CIA, má ơi lúc tắm lại xong ra ghế ẻm còn dụ làm shot thứ 3 =))) nhưng em nói thôi để anh còn về, làm phát nữa anh nằm đây luôn á =)))
Tóm lại là 01 buổi ra mắt hoàn hảo với em 68 Big bang, chắc chắn sẽ quay lại cơ sở trong ngày gần nhất.
Chúc anh em đầu tuần nhiều năng lượng, em chắc phải bế quan qua tuần sau hồi phục công lực mới đi chiến đấu tiếp được kk.

Đính kèm

99.3 KB · Lượt xem: 77

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
305
130
41
0 ₿
Nghe hấp dẫn quá, mà sao 68 không có hình vậy bigbang ơi

TanPhat01

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
77
39
0 ₿
cuốn theo câu truyện quá, mà cho xin thêm cái hình của bé 68 nữa bác ơiii

entomic

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/10/22
Chủ đề
1
8
1
0 ₿
Làm thêm 1 shot thì tính thêm bao nhiêu tiền vậy bác

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
305
130
41
0 ₿
Gặp tui mà em dụ phát nữa là tui tới luôn em ơi, sướng gần chết.