Q.12 ( BCTT ) Ăn trọn cơn mưa để tới với bé 17 sớm nhất

Lượt xem: 1,306

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
Đội tuyển Việt Nam đã mang tới may mắn cho mình và thanks Adm đã cho a e trên diễn đàn event quá ok.
Trưa sau khi nhận dc code thì 12h mình lấy xe chạy qua cơ sở liền nhưng vừa chạy dc 1 chút thì mưa tầm tả , mặc áo mưa vào và bắn ăn trọn cơn mưa từ TĐ qua GV đến Q12 thì hết mưa :( số trời .
Tới nơi lấy dt ra check code lên phòng luôn lạnh quá lạnh . Nói cho ku locker gu của mình và vào phòng xông khô ( ko có xông ướt ).
Xông tầm 10p thì bé lên, ng nhỏ nhỏ mi nhon, mặt xinh xắn chào mình khá dễ thương. Bé lau hết ng cho khô rồi mời mình vào bồn tắm , vẫn là tiết mục mẹ tắm con thường thấy :v bik mình mới đi mưa bé tắm nhanh lau khô mình rồi lên giường nằm luôn tại mình cũng sợ cảm nên ko lăn lộn bò trườn trong bồn tắm :)) .
Vé Queen bên đây bé xài hỗn hợp lòng trắng trứng với rong biển khá lạ để thoa chứ ko xài loại lotion bình thường, thoa lên mát lạnh ko mùi trơn cảm giác khá phê . Bé dạo đầu vài bước rồi ngậm lấy thằng ku em tuốt :)) . 90% bj 10% hj mình thì khám phá mông - ngực - v4 ( sơ thôi nhưng nước nôi khá ok nha a e ) , rồi điều j tới cũng tới mình out CIA trong sung sướng , bé dẫn mình vào lại bồn tắm cho sạch rồi nghỉ ngơi tán dóc uống nước .
Bây giờ mới mass khỏe đây a e , bé đi đủ bài, đá nóng dậm lưng, có lực so với mình ( 62kg 1m6 ) vừa đấm bóp vừa 8 chuyện , em ng miền tây , tiếng miền tây nghe cái bik liền thêm cái giọng rất dễ thương dễ nghe mình khá thích , càng nghe càng thích. Nói chuyện trên trời dưới đất hồi lâu thì bé bắt đầu làm thái, tuy v1 hơi khiêm tốn nhưng rất hợp với dáng ng vừa tay đi thái khá phê, bé đi từ chân lên đầu từ sau ra trc bài bản ko thiếu bước nào , qua Nuru cũng y như thế đi tới đâu tê tới đó, nó mát lạnh phê hết cả ng.
Zo shot 2 bé cho vào thế 69 cũng 90% bj a e à , do là shot 2 nên là hơi lâu, thấy bé làm hơi lâu mà mình chưa ra nên mình nói bé làm tay cho a cũng dc ko sao nhưng ko bé nói " sao mà làm tay cho a dc " bé lại tiếp tục hì hục cho đến lúc mình out CIA luôn , thương hết sức điểm 100 cho bé.
Tắm xong 2 ae vẫn nude ngồi ghế, bé ngồi ngay tay vịn tâm sự cảm giác rất gần gủi, thời gian 120p trôi qua quá nhanh tới giờ phải chia tay rồi mong có duyên sẽ gặp lại bé vào thời gian tới :D
Tổng kết :
- CSVC : cũng ok nhưng máy lạnh phòng mình ko chỉnh thấp hơn dc nên hơi nóng.
- KTV : 17 miền tây sông nước
. Face : xinh xắn ưa nhìn, 2k
. V1 : hệ cam việt real, rất rất mềm mịn :v
. V2 : có tí lipit nhưng ko đáng kể
. V3 : đủ xài với 1 dáng ng mi nhon 45kg :D
. V4 : mình chỉ khám phá bên ngoài , có tỉa gọn gàn xin xắn
*** Là 1 số rất đáng trải nghiệm cho a e thích gu nhỏ nhắn , mi nhon cute hiền, ko vồ vập .
. Tic : event BCTT
. Tip : BCTT + 400k vì thái độ phục vụ của bé quá ok, ko chê vào đâu dc .
Locker + giữ xe cf
Thanks a e đã đọc bài đến đây .
p/s : xuống dưới lễ tân mình uống trà + 1 tô mì trứng nữa, quá đã cho 1 buổi trưa đầy khoái cảm :D

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
Cẩm Thy chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm tại Cẩm Thy….
Mong sớm được đón tiếp bác vào ngày gần nhất!

• Like
Điểm cảm xúc: kimonochi