Q.1 [BĐ] Lần đầu trỉa nghiệm vui mà không vui

Lượt xem: 793

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Dự đoán trúng thưởng trận VN, được mod @Dory trao code đến gần hết hạn mới có thời gian rảnh để trải nghiệm rồi viết rp. Do cơ sở Queen là lần đầu đi nên có hỏi trước qua telagram thì chọn được vài bé ưng ý, nằm ở đường TQK Q1 khá dễ tìm (ngay trung tâm TP). Đến cơ sở cũng hơn 2h trưa, ngoài đường thì nóng vào đến thì nóng hơn (cơ sở ko mở máy lạnh), ngồi nghỉ ngơi làm thủ tục xong lên lầu 1 phòng ngoài cùng.
Đánh giá về cơ sở: phòng nhỏ, toilet để ngay cạnh bồn tắm và giường ko có vách ngăn (cảm giác ghê ghê), lỗ thoát nước hố ga thì mất nắp đậy nên có mùi hôi, phòng xông hơi lên khá lâu (10p vẫn chưa lên dc), kính thì hở nên hơi thoát ra ngoài nhiều cảm giác không nóng, vòi sen bắn nước tùm lum...
Đánh giá về bé 18: nhiệt tình, vui vẻ, chịu khó hợp tác, giống như các bài đăng trên diễn đàn
V1: thật, hơn cam mỹ, bóp bú thoải mái
V2: có dư xíu mỡ
V3: chà bá lửa
V4: rừng rậm có quy hoạch
Onsen trong bồn tắm: bé tắm tương đối kỹ càng, làm tình trong bể đầy đủ, cảm giác sắp phun trào nếu yếu yếu
Ms khỏe: do bé làm trong bồn khá lâu nên sợ trễ giờ bé nói mình thông cảm làm ít xíu cho đủ thời gian (+)
Ms mệt: bé làm đầy đủ các bài Thái... Sau 1 lúc chiến đấu thì mình buôn súng chịu thua (CIA)
Xong mệt thì bé vs cơ thể của bé rồi đến lượt mình, xong cũng làm thủ tục thì locker gõ cửa báo trễ 10p rùi
Nhận xét: bé 18 ngoan, dễ thương và biết cách nc, có điều vui đó nhưng có sạn là bé có gợi ý làm 2 cái mình từ chối khéo do mệt và nói mình là khách đầu tiên của bé (thiết nghĩ úp vé lên hay bonus thêm thì để tự nguyện khách khi có nhu cầu)
Lễ tân xuống hỏi thăm khách hàng về bé 18 làm có tốt ko. Rồi hỏi mình có đói ko, có mì gói phục vụ anh em. Cũng trễ nên mình ngồi nghỉ ngơi xíu rồi ra về, góp ý nhỏ là lễ tân và locker nên mặc đồng phục cho chuyên nghiệp tí.
Mình cũng đã trải nghiệm qua nhiều cơ sở massage trên diễn đàn lẫn ở ngoài, cơ sở mình nên sửa lại các dịch vụ vậy để có nhiều khách đến hơn.
Tic = free
Tip = tic
Giữ xe = cafe
Cuối cùng cảm ơn diễn đàn đã tài trợ chương trình!

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Queen

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
Massage Queen cảm ơn anh @Paladin đã đến trải nghiệm và đóng góp ý kiến để cơ sở hoàn thiện hơn.
Massage Queen xin lỗi và ghi nhận đóng góp ý kiến từ anh sẽ tiến hành khắc phục gấp lại phòng ngay và sớm nhất có thể

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
Vậy cũng vui rồi bác. Pé gợi ý thì cũng ok thôi, coi như kỹ năng sale của pé , miễn đừng có gượng ép khách là đc. Mình đi cũng đc gợi ý suốt ấy chứ, mình từ chối mà các pé vẫn vui vẻ là đc

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Queen

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
dạ em cảm ơn anh đã hiểu cho bé ạ, các bé cũng muốn làm các anh sung sướng hết mức thôi ạ ahihi

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Mình đi trải nghiệm chứ ko có ý chê bé hay cơ sở đâu ạ, giờ các cơ sở massage cũng nhiều ko kể hết mình cải tiến thì khách ghé thường xuyên hơn. Cảm ơn các anh em góp ý!

• Haha
Điểm cảm xúc: richarh phạm

richarh phạm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
3
84
41
0 ₿
hiếm ai được như bác chủ thớt này , xịn xò 10 điểm