Gò Vấp [BD] Nâng Siêu Cúp Châu Âu Cùng Bé 24

Lượt xem: 1,334

xuananh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/6/23
Chủ đề
3
36
9
Anhyeuem
0 ₿
Lời nói đầu tiên cảm ơn ad @Dory đã tạo ra sân chơi cho a e CDMS.
Sau khi biết tin mình dc vé code thì cũng lên xem có bé nào ưng để đi.
Bấm vào bài tứ đại mỹ nhân thì đập vào mắt là bé 24 (NT hỏi QL thì biết số) lúc đó thì mình đã biết chân ái của mình là đây =]].
Nt với Cs thì biết bé rảnh lúc 14h20, đến nơi thì cũng trình code vv, đc các bạn bên CS dẫn lên phòng, vào xông hơi thì 5p sau bé lên mình ra bé lau ngưòi rồi nói chuyện trong lúc xả nước bé đưa yến chưng cho ăn ,ấn tượng đầu tiên thì bé khá dễ thương ,xả nước xong thì bé nói đi tắm ,bé tắm khá kỹ kỹ nhất là chỗ cần kỹ =]].
Tắm xong bé lau ngưòi rồi kêu ra ghế ngồi,rồi bé đè mình ra ghế bj luôn ,thường thì Shot đầu làm trong bồn còn bé dẫn ra ghế khá là mới đối với mình, bé còn có skill dọn wc cực phê,dọn wc xong thì bé bj 100% và out trong ss =]].
Đến ms khỏe thì mình tua nhanh vì bé làm ok và cũng có nhiều bài RP rồi.
Đến phần ms mệt bé đi lưỡi liếm khá tê, làm minh nghĩ đến chuyện cười lúc nc với bé mà tí nữa cười =]]. Xong r e lấy v1 to tròn của e chườn khắp người mình.rồi lấy v4 chườn các kiểu con đà điểu rồi mình với bé 69 v4 ướt át và thơm, bé rên làm mình cũng khá hứng và out shot 2.
Đánh giá bé khá vui tính và biết cách bắt chuyện,
Face dễ thương
V1 : to tròn
V2 : gọn gàng
V3 : tròn bóp thích
V4 : nước nôi nhiều, thơm
Tick free vé onsen+ 400k nâng vé
Tip = tick
Tip 200k các bạn lễ tân
Hẹn e 1 ngày gần nhất ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Cáo Non Nè

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
437
0 ₿
Chúc mừng bác đã thắng độ và có buổi thư giãn như ý! Ánh Dương nhiệt liệt chào mừng bác trở lại thăm ạ :D

• Like
Điểm cảm xúc: xuananh