Q.1 Bé 01 dubai chăm là quá đã....

Lượt xem: 515

Anhngoc243

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
14
72
55
30
0 ₿
Tham gia diễn đàn cũng một thời gian, tạo nick cũng lấy tên tui với bé mà lần đầu tiên tui xao động cùng con số 243 ngẫu nhiên và giờ bé kg còn ở dubai nữa nhưng cái duyên tui ghé cũng nhiều vì cũng có nhiều bé mang thương mang nhớ cho tui . Đầu tuần sương sương vài lon rồi ghé thăm mấy bé. Nay đầu tuần kiếm số đầu tiên có liền số 1. nhìn số đo là ấn tượng nha 90-68-90 thấy là ngon lành.
Lên vẫn như cũ xông hơi cho đã đời rồi mới chịu ra.
Sơ bộ về 01
Dáng ôm ốm cao tầm m6
V1 có nâng cấp tý vì nghề này mà v1 nhỏ sao mà sướng mấy anh được.
V2 vừa cân đối ôm đã
V3 thôi nhắc lại muốn....quá luôn
V4 nước nôi dữ nha.
Quy trình em là theo quy cũ, vào tắm, lên giường massage khỏe, thư giản. Nhưng cái tui kết nhất là sự chăm sóc của em.
Màn tắm lúc đầu em cũng gội đầu rồi tắm mình như bình thường đến lúc thư giản trong bồn em mơn mớn đi lưỡi, cạ cặp loa phải gọi phê à nha. Em rê lên rê xuống bj nhẹ trong bồn khởi động tý mà thằng nhóc đã tăng động muốn bắn liền rồi,mà nay máu yếu nên đi vé 1 shot à nên kềm lại tý.
Lên giường em đấm bóp, nói chuyện làm không khí cứ như đang đi massage khỏe, tui quên luôn . Em đấm bóp một hồi cũng khỏe ra, em lấy chai nước cho uống và bắt đầu màn thư giản. Em vừa áp cặp loa vào là đã thấy phê liền, em làm từ tốn cứ như làm vì đam mê , trườn lên rồi trường xuống, đi đường lưỡi ra rà theo vừa nhột nhột mà lại sướng sướng thằng em nó biểu tình dữ dội, lúc này muốn trở mình cho thằng em thở tý mà sợ em bị trượt xuống nên hy sinh cho thằng em nằm ngộp tý hihi. Tui cảm nhận em như đang truyền điện qua khiến em rê đến đâu người cứ tê tê đến đó , sau lúc em bảo tui lật lại lúc này thàng em ngủ ngon luôn rồi ,bị ép quá mà. Em kều kều rồi mút nhẹ nó tý xong em trườn lên người cùng cặp loa đi lên tui úp mặt vào phê à, rồi cặp loa đi xuống kẹp vào thằng em đang ngủ cũng phải thức dậy để do xem size em thế nào, em kẹp cạ mà tui mong sao nó dài thêm nữa để được cái bài vừa kẹp vừa mút như trong phim nhỉ . Đến lúc thằng em phát triển toàn diện em bắt đầu mút mút, từng đợt từng đợt tui phê chịu không nổi muốn out nhưng em chưa cho , em cứ nhấp nha cho một hồi lâu vào tui phải năng nỉ em ui cho anh out đi không là chết anh, lần đầu mà phải năng nỉ để được ra thế chứ. Thế là em đẩy tiến độ lên tui out phát cứ như được mùa vậy.
Lúc xong em còn để tui nằm em massage lại rồi hỏi thăm ăn uống để em gọi. Không phụ lòng em, làm tô mì trứng lót lòng tý .

• Like
Điểm cảm xúc: phiêu bạc

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm bé kưng và đặc khu ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ...:cuteonion41:

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
78
61
25
0 ₿
Mới để ý có số 1 nha. để tui qua đi 2 shot xong review cho bác keke