Hà Nội bé 07 ngực to hơn mông

Lượt xem: 994

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sói cô độc

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
66
28
0 ₿
Lâu lâu được dịp đi công tác ở thủ đô , buổi tối rãnh rỗi không biết làm gì nên nổi máu khám phá massage Hà Nội xem thế nào , lên kiếm kiếm trên camapro 1 hồi thấy có cái Windy ngay quận Thanh Xuân mình ở , thế là bắt xe chạy qua giải ngố ngay
Cơ sở nhìn khá là khang trang và sang trọng , nội thất rất ok , các đồng chí locker thì nhiệt tình thôi rồi luôn, biết tui ở Sài Gòn ra chơi ngồi hỏi han các kiểu rồi còn giới thiệu mấy quán nhậu ngon nữa , 10đ cho sự nhiệt tình hiếu khách , rồi mấy đồng chí giới thiệu vé tui chọn đi thử vé super vip , check code camapro giảm còn 199k khá êm, lên phòng nhét 100 cành cho đồng chí locker bảo chọn bé nào v1 to to nẩy nở tí cho anh thưởng thức.
Phòng ốc ở đây chơi tông lạnh, đèn mờ ảo nhìn khá là feel , tui vô xông hơi được tí thì cũng thấy bé đi vào rồi, bé bước vô thì quả là không uổng phí lần đầu đi massage tại thủ đô , mình dây cây cảnh , trên người còn có mấy hình xăm nhìn cũng cá tính , đặc biệt v1 nổi trội trên cái body mình dây nhìn không là muốn thịt rồi , bé chào mình lễ phép rồi lau mình cho khô, bước vào bồn mới thấy cái sự hấp dẫn của cặp bưởi ấy, v1 còn to hơn cả v3 là có thật , mình bị nó cám dỗ đưa tay bóp lấy bóp để rồi úp mặt vào ngựa bé bú luôn , bú hồi thằng nhỏ cứng ngắt hồi nào không biết luôn , bú hồi bé mơi kêu tui nghỉ xíu lên giường cho bé đấm bóp
lên giường đấm bóp thì cũng bình thường, với tui thì có vẻ không đủ đô cho lắm, bé mình dây nên lực yếu tí xem như ổn , tới màn trườn thái thì đỉnh cao luôn, cặp ngực của bé chà tới đâu cảm giác tới đó, lật lại một cái là tui không kềm được mà chụp lấy cặp bưởi của bé nắn bóp, đã gì đâu , bóp chán rồi thì 69 và kết thúc trong sung sướng thôi
Bé làm vệ sinh xong vô nằm ôm ấp tới hết giờ mới về, chuyến khám phá thủ đô thiệt là mỹ mãn
thiệt hại chuyến du lịch hết 1tr3 cho tic + tip + locker

• Like
Điểm cảm xúc: thicbangtru29 and Bailey

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
1 like cho bác lặn lội ra tới Hà Nội review cho anh em nhé

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
chẹp mấy bé Hà Nội nói chuyện ngọt lắm phải hem bác =))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.