Q.1 bé 08 và buổi trốn việc xứng đáng

Lượt xem: 812

bin phạm 007

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
59
44
0 ₿
được hôm trốn làm tranh thủ nghỉ trưa tìm nơi xả stress quyết định ghé vào Dubai thấy có 2 khách đang mua vé ra ghế ngồi tí được em pv khui cho chai ô long uống cho hạ nhiệt , cơ sở đào tạo chăm sóc khách khá tốt cộng cho 1 điểm , đợi khoảng 10p thì được bạn lễ tân tư vấn vé, lấy code giảm 30%, thấy bé 08 cũng ngon quá kiểu non xanh tươi mơn mởn nên book luôn.
Lễ tân nói anh ngồi chờ tí để chuẩn bị phòng ốc cho ngon ngẽ rồi lên , căn phòng chết người thật chứ, vô thấy phòng đẹp với thơm là ok rồi, bồn tắm lớn nhìn rất hài lòng .Vì trời nóng nên mình không xông hơi tranh thủ thay đồ, quấn khăn ngồi đợi em nó , ngồi được 5p thấy bóng dáng bé bước vào, body hơi bị ngon đúng kiểu trẻ trung xinh tươi mình muốn nhìn cưng vãi, ngồi trò chuyện vui vẻ với em 1 chút ngắm nhìn body em bỗng nhiên thằng em chào cờ, bé thấy vậy ghẹo chưa làm gì đã muốn rồi
Bé dìu mình vào tắm, vừa tắm mà bé vừa đụng chạm nhẹ kết hợp với cái body ngon lành làm mình thấy kích thích,không thể cưỡng lại được mình cũng khám phá ngược lại , sờ nhẹ thấy cũng ướt nhẹp, bé cũng có vẻ khá nhạy cảm, sờ soạn 1 hồi cũng ra khỏi bồn để lên giường
massage khoẻ, mình đánh giá là tốt, đủ bài, tiếp đến là phần massage mệt , bé đi lưỡi từ chân lên ngực rồi vòng về ngã 3, liếm bi làm tê điến cả người, rồi bé dùng cặp ngực trườn tới lui. Lúc em đang mải mê chăm sóc thằng em của mình, mình cũng tranh thủ phá ngược lại cô bé rất mềm, thơm và ẩm ướt, kèm theo đó là những tiếng rên nhè nhẹ đầy kích thích làm mình không kềm nổi nữa kêu bé quay lại 69 rồi out trong sung sướng . Bé tắm lại cho mình sạch sẽ, rồi bé đút trái cây cho ăn xong mới chịu cho về, rất chu đáo và tình cảm
Tic: 900k giảm còn 630k camapro
Tip: cao hơn tic 1 chút do đúng gu

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
thật là quý hóa khi anh trai bỏ cả việc để dành thời gian ghé thăm bé và cơ sở ạ , rất mong được đón tiếp anh trai nhiều lần hơn nữa ạ !