Q.1 Bé 117 dubai q1 xinh,chiều khách.

Lượt xem: 688

antony

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
2
7
8
0 ₿
Đầu tháng cầm lương phát ta nói nó sướng, sau khi cân đối các khoản còn dư chút đỉnh bèn lập kèo cùng mấy anh em "những cánh chim không mỏi" đi nhậu . Nay ông anh có cái giảm bill bên 135 Calmette với quen qly nên bảo siêt bill người tâm củ rưởi.
Đến nơi qly đón tận cửa đưa lên tận phòng, nhìn quản lý vui vẻ nhiệt tình cơ sở sang cực kỳ. Vừa vào phòng là 2 pv vào châm đá rót bia các thứ , đều chỉnh máy lạnh rồi mở nhạc theo yêu cầu trong lúc chờ mấy bé vào. Và.......10đ. Nguyên dàn gần 20 bé bước vào phải nói là nhức nách, 5 anh em ai cũng chọn phát 2 bé ngồi đều đều. Từ lúc bước vào đến bước ra sương sương 5 tiếng, đã quá trời , mồi ngon, gái đẹp phải gọi đúng thiên đường, đang có đà anh em lại kéo đi massage và combo hủy diệt, thang máy mở ra ta lại lên lại với hệ thống massge trên lầu luôn. Tui lại nhớ bé 19 của tui bên dubai q1 nên tách qua đó gặp em cho bất ngờ. Và bất ngờ thiệt là quầy báo bé bận. Thôi cũng không báo trước nên ngồi chọn tình yêu mới lần này nhìn được 17 xinh xinh.
Cánh cửa phòng mở ra bắt đầu vào một thế giới khác, xông hơi và tắm rửa thôi. Ngồi xông tý cũng đã đã mà thấy dáng em bước vào thì bỏ xông liền ra gặp em. Òa 10đ . Xinh nha. Thôi rồi vừa vớ được 1 em xinh thế này thì sao mà chịu nổi, dáng mình dây nữa chứ rồi rồi chết chết.
Ngồi nói chuyện tán dóc hồi vào tắm.
Nay người yếu yếu sao nước thì ấm, phòng thì em tắt máy lạnh mà vừa bước vào em tắm gội tý đã cảm giác lạnh lạnh rồi, thôi rồi lên giường mình tiếp tục nha em, em chiều theo lại lấy khăn lau người xong lên giường. Em đắp khăn lên cho tui rồi bắt đầu đấm bóp một hồi, người cảm thấy thoải mái hơn , rồi còn thêm tiết mục đá nóng với cái gối thảo dược phải gọi đã cực kỳ, người nóng rần rần lên tỉnh táo hẳn.
Tiết mục than giữ em dùng sở trường bài thái chà rất chăm chỉ , nằm ngữa lại em tiếp tục chà và còn thêm cái cảm giác clik ty cực phê, thằng nhóc cứ vậy mà dựng lên, tui tranh thủ khám phá bướm em, nước nôi ngay từ khi mới sờ tý đã cảm giác ướt liền , em làm tui hứng quá kéo em qua 69 luôn , lần này thì được một cảm giác bung xõa trong sung sướng với em, bao nhiêu tinh túy bắn không còn lại một giọt phải gọi cực phê . Em cẩn thận lau người lại đắp khăn ra vs lại rồi quay lại bóp tay bóp chân tâm sự mòng tý và đưa tui ra tắm táp lại .
Thiệt có chút lay động với em 117 mà lại vẫn kết em 119 có lẽ lần tới phải cho 2 em gặp nhau để bàn giao quá nhỉ. Bác nào có đi 2 em rồi cho tui tý kinh nghiệm với.
Thông tin 117
Face : 9đ tui cá nhân cực thích nét của em
V1: 8đ
V2: 8đ
V3:8đ
Tổng điểm 8đ cho một cô bé mình dây nhiệt tình.
Tic onsen 1 lần. Tip vui vẻ 1 củ.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh có chuyến trải nghiệm tuyệt vời tại đặc khu ạ :2onion35: Mong được phục vụ huynh dài lâu ạ :cuteonion6: https://congdongmassage.com/threads...q1-them-tu-dai-my-nhan-vao-dip-le-30-4.71008/

• Like
Điểm cảm xúc: antony

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,802
1,579
Xì Gòn
25 ₿
Đi 135 gặp mấy em xinh uống bia cùng rồi qua đây thêm phát thư giản nữa thì còn gì sung sướng hơn, chúc mừng bác có buổi thư giản ngon lành.

• Like
Điểm cảm xúc: dboxodb

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
46
49
0 ₿
bác có kinh nghiệm nào nhậu xong mà qua gặp em massage nổi kg.

• Haha
Điểm cảm xúc: vinh k6