Gò Vấp Bé 12 Hồ Ly Hút Ánh Nhìn Đầu Tiên. Tui Thích Em

Lượt xem: 626

Sơ Hở Là Tính

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/3/24
Chủ đề
3
31
33
Khắp SG
0 ₿
Sau một khoảng thời gian ko nhậu. Vừa rồi tui nhậu lại cùng các ae. Thì đô tui đã xuống, mới có tăng 1 mà xĩn quắc gục tại ghế. Trong đầu tui tính h mệt quá rồi phải tính đến chuyện gặp bé vuốt ve ôm ấp cho đã thôi. Kiếm chỗ nào gần gần thì tui lại tính qua Hera vì chung Quận GV. Mà ôi hơi xa. Tui chợt nhớ đến Nữ Hoàng còn gần hơn nữa. Thế là tui qua Nữ Hoàng.

Bước vào thì tui mệt quá rồi lũi vào phòng thư giãn nằm tý cho đã. Lễ tân phục vụ thấy tui mệt nên làm cho tui ly trà nóng giải nhiệt liền. Điểm cộng là đây chứ đâu.

Và đến phút lựa chọn bé, vì tăng 1 là tui cạnh bé có hình xăm Hồ Ly, mà khi nghe Hồ Ly tui ấn tượng quá, nên tui mới nói lễ tân là: a ko cần yêu cầu nhiều, a cần bé tính cách như Hồ Ly, hoặc hình xăm Hồ Ly cũng được. Tui thì nghĩ tui đây đi cũng nhiều mà bé có xăm Hồ Ly thì chắc hiếm. Mà tính cách như Hồ Ly thì ko thể. Mà lễ tân lại dìu tui lên phòng. Tự nhiên khúc này tui bị hồi hộp. Người thì hơi mệt nên tui thay quần xong nằm luôn.

Những tiếng gõ cửa tui nghe được là tui quay sang liền, phải nhìn kỹ. Thì 1 bé bước vào, cười nhẹ dễ thương quá, tui quên cả Hồ Ly, chớp mắt bé đã ngồi cạnh, trao nhau những lời chào hỏi. 1 cái ôm nhẹ của bé như đã quen biết từ lâu. Tui liền kêu bé: Đi tắm liền đi e, e chơi chiêu này là chết a rồi, làm sao a chịu nỗi đây. Thế là bé lại cười, tui kết cái cười của bé.

Khi những mảnh vải che thân từ từ được tháo rời, ôm nhẹ bé 1 cái rùi vào bồn. Bé tắm từng chút 1, vì tui hơi mệt nên kêu bé tắm nhanh rùi ra giường ôm cho sướng.

Ngay tại trên giường, tui đã phát hiện ra cái được che dấu bên trong lớp áo.

Đó là hình xăm Con Hồ Ly, tui cưng xĩu luôn á, ôm bé suốt, cảm giác này thích thật.

Tui thì bỏ khoẻ, phần chà v1 êm chắc cảm giác như đang chạy, bé chuyển qua thế Nuru nhịp nhàng, lúc này tui kéo bé lại, ôm và nhìn bé chăm chăm. Bé dễ thương thật. Bé cười bắt đầu chuyển sang màn lưỡi. Cờ lích từ trên xuống dưới rồi từ dưới lên trên, quay sang lũm thằng nhỏ. Ú ùi ui đã tê quá tui khám phá hết người bé. Bé BJ êm đều đặn, tui sợ tui xĩn mệt khó tập trung nên tui kêu bé chuyển sang thế đứng, bé vẫn miệt mài BJ. Nhìn thế bé làm là đủ mún phun trào rồi. Nhưng do mệt quá tui vẫn chưa phun trào được. Đứng thì lại mỏi chân, nên tui lại nằm tiếp. Bé vẫn nhiệt như lúc đầu, lại vẫn là điểm cộng. Cuối cùng cũng phải phun trào trao hết cho bé.

Bé 12 Nữ Hoàng:

Cười xinh, lanh lợi như Hồ Ly, vui vẻ nhiệt tình, BJ 98%.

V1: Rất rất vừa tay, săn và chắc.
V2: Có tý Lipit ôm vẫn đã.
V3: Bạch bạch
V4: Húp mệt mỏi
Lần sau tui sẽ qua gặp bé tiếp, Hồ Ly Cưng. Tui thích em.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
quá phê, chúc mừng bác, bác đi hôm qua hả, tui cũng vừa đi nè :cuteonion39:

• Love
Điểm cảm xúc: Sơ Hở Là Tính

Massage Nữ Hoàng

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
4/6/22
Chủ đề
5
39
24
0 ₿
dạ cơ sở chúc mừng bác có 1 buổi trải nghiệm tuyệt vời ạ , cơ sở mong được đón tiếp bác nhiều hơn trong thời gian sắp tới ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Sơ Hở Là Tính