Gò Vấp Mãn nguyện cùng em ( 24 )

Lượt xem: 353

Ê đê

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/2/24
Chủ đề
4
85
48
Tphcm
0 ₿
Đêm trăng gió mát lạnh lùng nằm trên sân thượng thấy lòng buồn hiu , buồn thỳ làm gì đây ae ?

Sống là phải biết thoả mãn , không có sự thoả mãn nào bằng sự dâm dục phải ko ae kkk

Nay mình trải nghiệm cơ sở ( Nữ Hoàng ) được giới thiệu bé 2k hàng tuyển chọn ( sbd 24 , mãi tử trong lòng em )

Lên phòng đợi chờ em rửa chim thơm tho xuống hành hạ mình , phòng thỳ tương đối đẹp cũng ngang ngang chỗ khác , nhân nhi loong nước chưa xong thỳ bóng ai đó thấp thó ngoài cửa , ui sời chấm mút luôn ae , dáng thỳ cao dàn nõn nà trắng bóc như sữa tươi nhìn là muốn húp nha , em chào mình mà mặt em dâm dãng cứ như là muốn ăn tươi nuốt sống th đệ mình luôn vậy .

em cởi đồ lại ngồi lên đùi mình âu yếm vướt ve cơ thể nóng bỏng của mình hehe , muốn sướng thằng em thỳ phải chiều cô chị thôi , bú liếm cặp vú em mà bàn tay ko ngừng xoa hạt le bé xinh làm em sướng ngây dại , em không muốn mình thiệt thòi hay sao cái tay em hư không kém vuốt th cu mình muốn tràn bề đê , ngưng phải ngưng lại ngay , mình cùng em vào ngâm bồn rồi tiếp tục hành hạ nhau trong dâm dục tiếng rên xé vang hàng lang làm thổn thức trái tym dễ vỡ này , em điêu luyện quá đá lưỡi mút trứng cút rất dame mê không làm em chờ đợi mình tràn bờ đê vào miệng nhỏ nhắn cho em cảm nhận hương vị dâm dục này , ra massa khoẻ khá là tốt tuy mới vào nghề nhưng không thua kém đâu ae, mà em nc dâm dãng quá massa thái mà cứ trườn thằng cu thôi à ai mà đỡ nổi , mình yc em dùng cặp vú trườn thư giãn cho mình , cặp vú đầy đặn mịn mạng đung đưa vuốt ve th cu mình phải nói là sướng thật sự , mình cùng em 69 khám phá cô bé thơm tho trong ánh đèn mờ mờ càng thêm kích thích , chim em bụ bẫm nước dung rinh , mình chuyển tư thế em nằm ra cho mình bú , càng bú em càng gồng mình chống chọi vs sự sướng này , em lên đỉnh nằm nhũn người như con cá ươn , nước nôi lênh láng húp không hết , cho em nằm thư giãn 10p thỳ em tiếp tục bú lại cho mình em bú rất nhiệt huyết làm mình không thể ngăn cản ra lần 2 trong mãn nguyện .

Nằm ôm ấp vuốt ve nghịch chim bé mà không muốn về , nhưng cuộc vui nào rồi cũng phải kết thúc , tắm táp lại rồi cùng bé đi xuống ra về trong mãn nguyện ?

Sbd ( 24 ) face dâm dãng
V1 8₫
V2 8₫
V3 9₫
V4 8,5₫
  • TTH : Vé giảm 30% ( tic 700+ tip 1000 )
  • Lễ tân , loke 100k
Quá đã , chào ae

-Góp ý ( cơ sở có máy tinh dầu trong phòng thỳ sẽ thích hơn nhiều )

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
218
109
TPHCM
0 ₿
Mừng bác ngon trym hôm qua tính book bé mà bé off

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,072
550
0 ₿
Bé 24 bên e thì thật sự nhìn lâu sẽ cảm nhận được bé với dáng ng cân đối , cao như siêu mẫu , trắng hơn Ngọc trinh thật đã con mắt . A zai thật có mắt nhìn sâu . E xin thay mặt bé cảm ơn a đã tin tưởng ủng hộ cơ sở e ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống