Bé 18 ngực to nhiệt tình

Lượt xem: 1,895

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
Đọc review của mấy bác , thấy ngon trym và hợp gu nên đi thử xem thế nào . vào thẳng lễ tân rồi như thủ tục book vé xong theo locker lên phòng xông xả đợi em vào. Được một lúc mình ra thì em cũng vào - ấn tượng đầu tiên như được ae miêu tả và vô cùng kích thích vì được chiêm ngưỡng V1 của em.

Em cũng nhẹ dìu mình vào bồn rồi vừa tắm vừa kích dục nhẹ nhàng , đúng kiểu mình thích – tới thằng bé thì em chà xà bông mà xoa xoa làm thằng nhỏ cứng ngắt.

Kế đến là lên giường massage khoẻ, em làm cũng khá bài bản , đủ lực nên cũng khá dễ chịu , đến phần đá nóng thì mệt mỏi cũng dường như tan biến.

Tới phần massage mệt đầu tiên , mình nằm úp , bé vừa trườn cả cơ thể vừa đi lưõi từ bắp chân đến cổ rồi lại xuống chân. Cứ tuần tự lên xuống như vậy mà thằng bé nó chỉ biết cương sấp mặt không động đậy được . Vừa dùng cả cơ thể trườn bò vừa đi lưỡi khắp cơ lưng cảm giác phê đến khó tả.

Rồi bé lật ngược mình lại rồi tiếp tục đi những đường lưỡi dài ấm đến tận thằng bé. Tới công đoạn chính massage thằng em ,sau những giây phút mặn nồng là những cơn nồng nàn điên dại mà em đem tới ,em hôn khắp góc háng để kích động thằng nhỏ và ngậm lấy thằng bé một cách ngon lành rồi em nhấp nhô đến cao trào em dùng bàn tay mềm mại đó để níu lấy cậu bé một cách nhẹ nhàng …. những sự sung sướng ấy cao trào lúc lên đỉnh thì chỉ biết phọt lên bàn tay mềm mại của em để tỏa ra sự khoái lạc mà cả 2 đã cùng cố gắng .

Thông tin về em:

V1: 7,5 đ bưởi ngon , bú sướng , bóp đã

V2: 6,5 đ có tí lipid nhưng ôm ấp sướng – hợp gu

V3: 7đ vỗ kêu, hình doggy khá chuẩn

V4: nước nôi ào ạt

Tổng thiệt hại : tic 500k , tip 5xx , locker 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot, Tuancuchi1 and Levante

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Chúc mừng bác nha ngực to k lo thíu sữa mà bú bình chắc ngập mòm lun

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Thấy các bác đi và mô tả em 18 thấy quá ổn. Hôm nay đi thử em 18. Ẹc, ko như những gì mô tả. Ko biết phải em 18 này ko. Em này mình đikhá lười, từ lúc vào phong tới lúc ra đúng 25p, người kháxôi thịt, tóc vàng, v1 quá nhão và xệ, v2 thì bơi trong lipid,v3 thấy Ok. Ko như mô tả, hỏi e thì em nói đã làm ơ đây nửa năm