Q.1 Bé 18 Thơm từ thịt... Ngọt từ em...

Lượt xem: 3,167

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Thật ra trước khi mình bít tới Queen và lần đầu đi Queen là mình muốn chọn ngay bé 18 rồi. Vì có ảnh bé trên này. Nhưng vì đọc bài của bác MrxXx nói có bé mình dây nên lần đầu của mình tới Queen là bé mình dây vì mình dây mình rất thích :sprite-106:

Hôm kia vừa đi bé trẻ con xong bước xuống quầy ngồi nghỉ ngơi rồi nhâm nhi điếu thuốc. Vô tình thấy đc bé 18 bên trong. Mình nhìn bé 18 ngay và liền. Hok biết phải nói sao chứ dặn lòng ngày mai phải đi bé 18 ngay. ( các bác chắc cũng hiểu như nào rồi đó):sprite-170:

Đến chiều qua sợ là vô Queen bất chợt bé 18 bận. Nên đành phải tìm điện thoại bấm số Queen ngay và đặt lịch bé 18 sau 30p.
Vì nôn gặp bé quá nên mới 15p mình bắn vô Queen luôn rồi :sprite-106:. Bước vô Queen tiến lên phòng ngồi đc 1p thì bé gõ cửa bước vào với bộ Cosplay đẹp và sexy Nhìn bé xinh hơn trong hình. Bé lại gần ngồi sát mình, một mùi hương ngọt làm sao, chỉ muốn xà vào bé. Mình đã thích bé từ lần đầu xem hình, ở ngoài bé còn xinh hơn, dịu hơn nên mọi chuyện cứ thuận theo tự nhiên.
Phần tắm thì hao hao như nhau nên mình cho qua.
Mình thì hok đấm bóp với nuru vì cảm thấy hok cần thiết.
Về phần massage mệt bé làm rất ok. Từng bước từng bước cảm giác tê tê. Lướt qua chỗ chí mạng hok những tê mà là tê rung luôn :sprite-170: . Thế rồi mình cũng out nhưng vẫn ko quên cản bé CIA.
( mình thì nào h ko có kể chi tiết nên các bác muốn biết rõ hơn thì...):sprite-170:
Xong massage mệt cả 2 ngồi sát nhau tâm sự giống kiểu hẹn hò trên Đồi núi. Ngồi sát bé nắm tay bé mới nhận ra đc bàn tay rất đẹp. Đến h bàn tay của bé vẫn còn trong đầu mình. Bé cũng có nói là bé mới vô làm. Kinh nghiệm chưa nhiều. Nhưng ko sao. Chỉ như vậy là đủ rồi chứ kinh nghiệm nhiều gặp bé sao sống nổi :sprite-32:. Ngồi sát bé nói thiệt chứ muốn cắn bé ghê luôn. Da trắng mịn, lại thơm. Thay vì cắn thì hôn cho đỡ nghiến răng:sprite-226:.
Lúc về vẫn phải thơm bé 1 cái. Ngọt j đâu ak:sprite-226:.
Tổng kết: Bé làm hầu như tất cả đều Ok. Đường lưỡi bé hơi yếu nhưng ko đáng kể.
Bé nhiệt tình vui vẻ lần đầu gặp chắc bé thuộc tuýp tình cảm, tâm sự.

Nếu bé có đọc đc bài này, a muốn nói với bé là:
“ Sáng mai còn chưa biết ăn gì nữa thì đừng nghĩ rồi lo xa quá làm chi” hãy Tàn Tàn giống như a bé nhé :sprite-226:
Bé cũng biết là bé nên bù đắp gì mà đúng hok?
A tin bé bù đắp đc bé sẽ là HOT GIRL ở Queen.
Hẹn gặp bé vào 1 ngày khác :sprite-37:

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx, Giàhamzui and Mr Mìn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
H phải snghi xem cuối tháng đi bé nào nè bác. Thấy bài bác viết có bé 69. Nên chắc đi bé quá :sprite-32: