Q.12 Bé 20 dam dang

Lượt xem: 2,562

KaysSoSweet

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/3/22
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Hello các bác.

Đi Cẩm Thy vài lần nhưng hôm nay mới có lần review đầu tiên ạ kkk !

Đi vài lần thì em có gặp được 2 bé 18 và 20 ( chắc có duyên với bé 20 nên gặp hẳn 2 lần trong 2 ngày liền và 1 lần do em book ). Nên là em xin chia sẻ về bé 20 trong lần gặp gần đây nhất nhá.

Nhớ ngày đó là 8/3 cũng là ngày buồn khi vừa chia tay người yêu cách đó không lâu. Thế là nhấc máy và book cho mình 1 phòng ngay cho nóng.

Phóng xe trên đường nhìn các cặp đôi tự nhiên trong lòng có chút xúc động. Đi 1 hồi thế cũng đến nơi. Vẫn như mọi khi có anh phục vụ khá quen thuộc đến chào hỏi và dắt xe cho mình như mọi khi. Đến quầy mình chọn ngay vé *** Queen để có thể thư giản thoải mái nhất. Vì có book phòng trước nên mình được loker dẫn lên phòng luôn.

Trước khi xông hơi thì mình có làm 1 lon bia cho ấm người. Xông hơi được 10p thì thấy bóng dáng quen thuộc bước vào thế là mình phi thẳng ra luôn. Ngồi nghỉ ngơi trò chuyện với bé 1 lúc thì bé luồn tay cởi quần mình luôn ạ ( mình cũng hơi bất ngờ ). Tay bé cầm tay mình đặt lên bầu ngực đầy đặn của bé còn miệng lưỡi thì chạy ngang chạy dọc hết cơ thể mình ( lúc này hơi run run rồi nha ). Bé bắt đầu bj còn mình thì tấy máy tay chân. Được 15p thì mình cum luôn ạ. Xong xuôi đợi 1 lúc bé dắt vào bồn tắm. Bé tắm gọi đầu cho nhưng tay mình k thể nào yên đươc các bác ạ. Mò mẫm v1 rồi luồng từng ngóc ngách. Bé rên nhè nhẹ làm mình muốn thêm lần nữa nhưng phải kiềm lại cho màn sau. Tắm xong được bé massage khoẻ cho ( phần này mình bỏ qua nhé vì bé khá giỏi về phần này ).

Đến phần chà thái, bé đi lưỡi đến đâu người mình run đến đấy vì sướng. Nuru cũng thế ngực chà cộng những tiếng rên của bé làm em chỉ muốn quay lại và tiếp tục cuộc vui thôi ạ kkk. Xoay người lại thì bé bắt đầu cạ bướm từ chân lên tới người luôn ạ. Cạ ngay thằng ciu cùng với tiếng rên dam dang khắp phòng làm em xém out thêm lầm nữa. Sau đó bé xoay người 69. Tay thì cho sâu vào trong và lưỡi em thì cứ liếm lên liếm xuống. Bé rên nghe kích thích lắm các bác ạ, nước nôi cũng ngọt nữa làm em cứ đắm chìm tư thế này mất. Lâu lâu thì vỗ bờ mông căng tròn ấy đã tay lắm. Quằn quại 1 một hồi bé ngồi dậy và bj tiếp. Miệng bj tay thì sờ xoạng làm em không kiềm được nữa, thế là thăng hoa trong miệng bé luôn. Bé vắt cạn hết tinh binh k còn 1 giọt. Nghỉ ngơi 1 hồi được bé tắm lại và được bé tiễn xuống lầu. Có lẽ lần này quen nên bé rất hiểu ý mình ( xuống trước tận 30p ). Bé rất lịch sự lễ phép và đưa mình xuống tận lễ tân.

Xuống dưới mình được mời nghỉ ngơi dùng trà và bát mì trứng nữa kkk.

Đánh giá
Bé không cao ( hợp với mấy bác thích gu nhỏ nhắn xinh xinh )
V1: đầy đặn vừa tay
V2: thon gọn
V3: cái này tùy mỗi người theo em thì đã tay lắm
V4: thơm tho, sang xịn mịn, nhiều nước
Csvc: thơm tho sạch sẽ, nhân viên nhiệt tình + lịch sự ( điểm này mình đánh giá khá cao )

Tổng thiệt hại
700 tic ( giảm 30%)
Tip 1000k
Locker 100

Mong anh em ơi sớm gặp được bé 20 dam dang hết nước chấm này nhé !

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
Cẩm Thy chân thành cảm ơn bác đã dành chọn niềm tin cho Cẩm Thy…. Mong sớm được đón bác quay trở lại vào ngày gần nhất.
Chúc bác nhiều sk và thành công trong công việc!

• Like
Điểm cảm xúc: KaysSoSweet

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chức mừng bác ngon cờ rim . Triễn đại hiệp đâu rùi vào bắt trôm dùm đê bác này vào hái trộm quả nhà kui kia B24

H.T.X

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/10/19
Chủ đề
1
5
1
28
0 ₿
Vé Queen chỉ đc thư giản một lần thôi hả ad?