Bé 20 eva trầm tính , tình cảm

Lượt xem: 1,314

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
Như mọi lần lại có tiết mục massage vào những ngày mệt mỏi và stress . Nó giúp công việc của tôi thuận lợi khi tinh thần được thỏa mái và cơ thể ngưng mệt mỏi nên tôi cũng ko ngại chi tiền để đi massage – vừa cá nhân lại có lợi ích trong công việc . thế là lại vào thủ tục nhanh gọn rồi lên gặp em . sau màn xông xả thì em vào – tướng cũng khá ngon vì dáng theo face thì cũng chuẩn .

Rồi em bắt đâu tắm rửa , kì cọ sạch lưng với bờ ngực rồi thì sục nhẹ thằng bé sạch sẽ rồi lau mình lên giường chuẩn bị thư giãn. Em đấm lực khá khỏe và đều , đá nóng êm nhẹ , các khớp tới cơ đều đều được bàn tay mềm mại em thoa các kiểu .

Sau những màn êm đềm đó là những màn mạnh mẽ đến nống cháy . em nhẹ đưa hàng ngực mịn màng đến khoái lạ , xoa khắp vùng lưng rồi những hàng lưỡi mộng mị kéo dài. Tiếp đến là những màn lưỡi ngoạn mục trải dài đến tận gáy . rồi em nhẹ xoay người từng tiếng hôn nhẹ kéo từ ngực đến tận thằng bé cảm giác thăng hoa khó tưởng.

Bờ môi em ngọt ngào kéo dài và ngậm đến tận cùng của thằng bé rồi nhấp nhô êm đếm , bờ môi ấy ấm dần đến khi em cao trào và cũng là lúc mình thăn hoa nhất có thể thì cả hai phối hợp nhịp nhàng và sau cùng cũng phải ra trên bàn tay mềm mại ấy là sự lạc trụy của tận cùng khoái lạc.

Thông tin cơ bản;

V1:6,5 đ vừa tay , mềm mại , bóp sướng

V2: 6,5 đ có eo ót dáng ngon

V3: 7đ nuột bóp đã

V4: nước nôi phì nhiêu

Tổng thiệt hại : tic 350k , tip 400k, locker 50k.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.