Tân Bình Bé 20 Nhẹ nhàng đầy cảm xúc nơi em

Lượt xem: 2,665

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Mới đây cũng đã 1 tháng rồi ko quay lại Đệ Nhất. Cũng nhớ bé tui thích. Nên chiều sau khi tui cf với bạn xong, bắt đầu tiến vào Đệ nhất.

Tui đi phòng thường, đến nơi các anh ở đây cũng như đã quen. Tiến vào phòng thay đồ xông hơi, ngâm chân ngâm hồ các kiểu. Nơi đúng là thư giãn.

Vô vấn để chính, thì bé tui gặp là bé 20.

Với tui là tui không quan trọng bài khoẻ, tui chơi hệ tình cảm ôm ấp, bé bước vào cả 2 quấn lấy nhau, nói chuyện ôm ấp đùa giỡn hôn hít.

Sau 1 hồi đang ôm ôm hôn hôn thì bé nhấn nhẹ người tui xuống, hôn cổ, má, và tai tui, nó đã làm sao. Bé bắt đầu ngồi thẳng dậy kéo nhẹ 2 bên áo. Sáp lại người tui click ti từng cái hôn nhẹ, đi khắp phần mặt trước. Khi tui tê nằm im thì cậu nhỏ của tui nhoi lên, bé vẫn tiếp tục làm nhẹ nhàng. Tay thì cứ xoa đều cậu nhỏ. Bé bước xuống giường bắt đầu làm phần chính.

Bé làm nhẹ nhàng không hối thúc, tui thì sờ v1 của bé săn chắc có thể nói gọi là đẹp. Tay còn lại thì chạm vào cô bé, những tiếng rên nhẹ mà nước quá trời.

Em như là gu tui, gặp e là đã chiếm 50% cảm xúc, 50% còn lại là cách em làm. Hệ tình cảm mân mê này thì đúng là hiệu quả. Với sự nhẹ nhàng hôn hít mà tui đã cầm cự không nổi rồi. Out trong sung sướng.

Out xong nằm tâm sự ôm bé tiếp đến hết giờ rồi về.

Tổng quan bé 20:

Hệ tình cảm, nói chuyện vui vẻ, tính tình hơi trẻ con.

V1: Rất vừa tay, săn đẹp.
V2: có Lipit nhưng gọn phẳng ôm đã.
V3: Chát Chát
V4: Nước nôi

Tíc: Nếu mọi người có Camapro là 270k
Tip: 600

Với tầm giá này thì Đệ Nhất vẫn là nơi ưu tiên để mọi người đến.

• Like
Điểm cảm xúc: Himura

Nady209

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/8/19
Chủ đề
0
6
1
45
0 ₿
Em ra giá gắt quá. 500k hj còn bj thì double. Mình nói anh đi nhiều rồi đâu có ai quy định giá như vậy. Em nói em làm như vậy đó anh ơi. Nghe vậy mình xìu luôn. Mình chào bé típ 200k cho chưa tới 30'. Lần đầu tiên sau hơn 15 năm massage gặp vậy
Bé cao da trắng, mặt không ấn tượng, bàn tay khô nên đụng vô ngừơi rất khó chịu

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bé nào vậy Bro. Ý Bro là bé 20 ah:3onion24:

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
611
404
35
0 ₿
Mấy bé ko muốn BJ thường hét giá cao như vậy đó cho khách khỏi kỳ kèo hoặc nhắc tới nhắc lui hoài, theo hiểu biết của tui là vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234 and Tôi tìm em

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
271
118
0 ₿
thật ra cái nói k ngoa chứ cái khoảng BJ thì bên MT LHP thì ngon. BJ luôn mà tip 400 cũng k thái độ ( cũng có e thái độ, nhưng ít ) và hay xin thêm, nhưng có điều bên MT LHP thì phần khỏe đại đa số lm qua loa. Với t thì lm khỏe ok và Hj thì 400, lm khỏe ok và Bj thì 500.
Còn lm khỏe k ok thì 400 hết dù BJ hay HJ. Nhưng bù lại có mấy e cũng dễ thương, lm khỏe yếu nhưng nc dễ thương thì 500 cũng bt

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
611
404
35
0 ₿
Thua :cuteonion54: tại hạ xin bái phục

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
653
204
41
0 ₿
Phòng ốc bình thường thôi bác. CSVC cũ nhưng cũng đầy đủ tiện nghi.
Phòng thường thì cách âm k tốt nên các bác lưu ý đừng la hét haha