Gò Vấp - Bé 22 ngon tuyệt đỉnh | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Bé 22 ngon tuyệt đỉnh

Lượt xem: 4,144

anhtoan01

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/6/22
Chủ đề
6
30
5
0 ₿
Hi anh em, lần này mình ghé qua Gò Vấp để check một bé 18 tuổi đang khá hot ở đây đó là bé 22. Tới nơi thì thấy công nhận cơ sở cũng khá mới và sạch sẽ, chắc đc 9đ.

Lên phòng và xông hơi chưa được 5p thì bé bước vào, vậy nên mình ra với bé luôn chứ không bé lại đợi, ra thấy mình bé chào hỏi dễ thường, rồi lấy khăn lâu khô người cho mình. Điểm nhấn của bé là đúng thật thân hình chữ S, nổi bật thêm với vài hình săm ở tay. Rất chất chơi, nhìn tổng thể bé thật sự như hot girl.

Massage khoẻ: Bé làm đủ bài, có đá nóng đầy đủ, nhưng cảm giác chưa phê lắm so với trước mình đi, chắc cũng vì 18 tuổi nên chưa có nhiều kinh nghiệm.

Massage mệt: Phần này thì phải nói là tốt nhé, có lẽ phần này thì kinh nghiệm với bản năng cao hơn, bé đưa lưỡi và ngực trườn toàn thân, từ sau hay trước, kỹ năng rất điêu luyện. Sau đó bé vừa hôn trên cổ mà tay vừa cầm con ciu mình vuốt nhẹ nhàng, rồi cuối hẵn xuống để BJ. Rất chi là điêu luyện, bé hôn nhẹ từ đầu, xuống từng khất, rồi mút luôn cả thân, BJ cùng với tiếng rên thì đúng chất thật là ddcn rồi. Lúc bé BJ thì mình cũng kêu bé quay lại để 69, mới phát hiện ra, cô bé rất chi là sạch sẽ, không một gì che chắn, cộng thêm có xỏ xuyên là lạ. Và một hồi thì mình cũng phun trào núi lửa thôi. Xong thì bé lấy giấy lâu sạch cho mình rồi 2 đứa nằm nghỉ xíu rồi dậy tắm rửa sơ và ra về

Chấm điểm:

Face: Xinh như hot girl
v1: xịn, to mịn, chắc là hàng real
V2: Có tí lipid như rất ít
V3: Căng tròn để doggy :v
V4: Tỉa sạch sẽ luôn, nước đầy đủ, có cả xuyên nữa. Xịn vô cùng

Tóm lại là rất đáng để anh em check, sẽ không thất vọng đâu

Thiệt hai:

Vé + Tip: 1 củ 2