Q.10 Bé 24 zú bự hawai

Lượt xem: 801

đại gia bj

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
115
48
0 ₿
Tiếp tục seri đi massage mình lại có hẹn với hawaii, thời tiết như này mà ra đảo nghỉ dưỡng là hợp lí nhất rồi còn gì bằng nữa, tới cơ sở ngồi check coi bé nào hợp ý thì được tư vấn bé 24 với ưu điểm v1 bự real mềm mại nghe là thấy phê rồi đó, chốt bé cái rụp cùng với vé king trải nghiệm nhẹ

Sau khi xong các thủ tục thì mình được đưa lên phòng xông hơi, ngồi 1 lát thì cũng được nghe tiếng gõ cử và ngắm nhan sắc của em nhìn em đi vô với bộ đồ ngủ không thể sexy hơn cùng v1 chà bá quá đẹp đi thì mình sao có thể ngồi thêm phút giây nào nữa, sau khi ra khỏi phòng thì bé cũng đón rồi lau người cho mình , ngồi nghỉ tâm sự với em 1 lát thì em cũng dẫn mình vào bồn tắm, em trét xà bông chà người rồi gội đầu cho mình 1 cách điêu nghệ, nhìn em vừa làm v1 lại đung đưa, mình đưa tay mân mê v1 em, em cũng sờ mó chào hỏi thằng em liền.

Tắm 1 lát vậy thôi rồi lau người ra ngoài giường massage khỏe, các bài khỏe em làm hơi yếu nhưng bù lại các bài mệt thì khỏi bàn luôn từ bài thái trườn zú nè đi lưỡi các kiểu con đà điểu tới màn chườn bướm cũng con bướm hư hỏng ướt nhẹp thì phải nói em này khá dăm, mà dăm nhất lúc ẻm bj cho mình vừa đưa mông cho mình khám phá v4 vừa bj nhiệt tình kèm theo tiếng rên càng làm cho cảm xúc mình thăng hoa sau khi được em bj đá trứng cút lau cột , lâu lâu lại có 1 lần nhấp lút cán luôn thì mình cũng đành out, sau khi ra bé iu lau lại người cho mình rồi 2 anh em vô bồn ngâm thêm xíu nữa rồi đi về

Tic supper king có mã camapro giảm còn 450
Tip =tic
Mạch cảm xúc hôm nay hơi ngắn nên bài viết không được dài các bác thông cảm

chó đỏ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
73
19
0 ₿
bù trừ qua lại mà chắc ưu tiên bài mệt được bác thớt khen dâm nhất thì chắc cũng phải nặng đô lắm đây