Cần Thơ Bé 28 Dubai miền tây, nói chuyện dễ thương duyên dáng

Lượt xem: 946

Thích Va Chạm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
11
15
18
0 ₿
Hôm nay là ngày nghỉ cuối tuần, mình có đi chơi với mấy đứa bạn ăn nhậu cũng tế 22h rồi cảm thấy trong người không được khỏe mình về trước, mình đang đi trên đường.Trần Phú. Tình cờ thấy điểm Massage Dubai, nào giờ mình cũng khong biết ,nên ghé thử 1 lần cho biết sản trong người cũng hơi mệt mỏi nên ghé trải nghiệm thủ cho biết.
Mình vừa ghé vào thì có 1 anh nhân viên ra chào mình và hướng dẫn mình vào trong, bước vào trong thì mình thấy chỗ massage Dubai rất rộng rãi thoải mái, A lễ tân niềm nở cười hỏi và tư vấn các loại giá vé và mấy bé phục vụ chuyên nghiệp mà đặt biệt là dễ thương, mình có xem hình và chấm được bé 28.
Vào phòng xông hơi khoảng 10phut thì bé vào và chào hỏi mình,
Mình gặp bé lần đầu mình cũng hơi ngại, dáng bé nhỏ xinh dễ thương da trắng người thì lại có mùi thơm tao cho mình cảm giác , nhìn thấy ở ngoài với trong hình thì cũng giống 90% cũng ok rồi.
Chân với đùi thì nhìn quyến rũ, hấp dẫn dễ sợ.
Đặt biệt ôm bé vào trong người tạo cho mình cảm giác thoải mái, mà cách bé nói chuyện dễ thương nhỏ nhẹ hợp ý.
Đó là mấy điểm mình thích nhất ở bé.
Ms: khỏe bé làm cũng đã phê hết người, và đặt biệt là bé 28 làm tất cả kỹ Thuật.
Còn phần mệt thì phê luân 69 ra rồi mà bé còn ngậm cho mềm rồi mới buông, song rồi thì pé dìu mình đi tắm và kỳ lưng cạo râu cho mình lao người và mặt quần ao, vẫn còn thời giang mình với bé ngồi nói chuyện và bé lấy trái cây cho mình ăn và trứng.
Mình thì rất thích có dịp sẽ ghé lại thăm bé.
Face Xinh
V1 Dễ thương xinh sắn đẹp
V2 phẳng
V3 căng tròn
V4 gọn gàng sạch sẽ.

• Like
Điểm cảm xúc: Wsky554

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21