Q.5 Noel Bé 29

Lượt xem: 629

Wander

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/6/22
Chủ đề
23
240
84
25
1 ₿
Đầu tiên, xin cám ơn Mod, diễn đàn và cơ sở Big Bang. Đã tạo ra event này để cho ae có cơ hội được nhận code free.
Mình có đi Big Bang cũng lâu rồi, nhìn chung cơ sở và phòng ở đây rộng rãi hơn những chổ khác. Nhân viên cũng nhiệt tình. Tình cờ 1 hôm lướt thấy có sở đăng hình noel, thấy bé 29 chụp bộ ảnh mới xoay cặp mông thần thánh ta ngoài. Thế là tặc lưỡi quyết định đi check để trải nghiệm. Nhắn tin cơ sở qua *** sau đó vác xe chạy qua lấy phòng, vô xông hơi đợi bé 29. Mình cũng có đọc bài review của mấy ae khen bé này skill thượng thừa nên cũng khá hồi hộp.
Đánh giá sơ bộ thì bé hoà đồng vui vẻ, nhiệt tình, skill thì đỉnh nha, bú mút mà cảm giác như muốn nuốt con chim mình luôn ấy. Bé đi đường lưỡi từ chân đến cổ, không sót chổ nào. Ngồi trong bồn mà muốn phọt ra á. May mà kinh nghiệm bao năm giúp mình cố kiềm lại tinh binh. Lên giường thì bé đấm bóp massage khoẻ khá ổn. Có lực và cũng thuộc dạng kkcó nghề. Mình đánh giá cao khoản này. Nuru trườn đầy đủ. Sau đó là 69. Mình thì tay nhào nặn cặp mông em, còn em thì ngậm con chim mình mút lấy mút để. Nằm hưởng thụ được khoảng vài phút thì bắn đầy vào miệng em. E mút và ngậm đến giọt cuối cùng. Sau đó mới nhả ra. Phê gì đâu á. Xong cả 2 vào tắm rữa sạch sẽ và chào nhau tạm biệt
Về skill thì bé khá ok. Cả massage khoẻ và mệt
Mặc dù ko phải gu của mình nhưng ngoại hình bé cũng dạng ổn. Mình chỉ thích cặp mông của bé.
Vé: code free
Tip: 1tr

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: