Q.1 Bé 3 siêu vòng 3 tình cảm bao la.

Lượt xem: 576

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
85
59
26
0 ₿
Cuối năm rồi ai cũng bận nên thấy diễn đàn hơi trống vắng nên tính chay 5qua q1 kiếm chân ái, ai ngờ đâu sếp báo tăng ca thêm 4 tiếng nên đành vào zalo nhắn kiếm khung giờ sau tăng ca để sắp xếp vậy. Và cuối cùng thì chốt được cái giờ rất ư là đẹp 22h thôi cũng hợp lý vừa tăng ca xong ra 21h rồi ăn uống tý qua massage luôn.

Nay qua trễ nên toàn mấy anh tiếp không hem có 2 bé lễ tân ,:cuteonion58: hơi buồn buồn do thiếu tý hơi gái mà chưa kịp gì thì có nguyên *** khách vào 5-6 mạng xí xô xí xào gì đó nghe chả hiểu chỉ biết đang nói tiếng Hàn . Thôi kệ có book trước thì có phòng thôi, pv lại mời lên phòng vip 15.
Tui là tui hợp phòng này nhất nếu không lầm thì mỗi lần qua đây da số book trước là tui vào phòng này nhiều . Vào xông hơi chưa kịp ra mồ hôi thì bé ba vào , tui mở cửa ngó cái bé thấy liền chào tui , nhìn mặt cũng dễ thương ấy dáng cũng vừa tâm m6 thấy ổn rồi vào xông tiếp :cuteonion7:
Màn đầu bé chờ tui ra bắt đầu lau người rồi đưa ra ghế ngồi nói chuyện , bé khui nước cho tui uống hỏi thăm quan tâm cứ mà gấu nhà vừa về hỏi thăm vậy thì có bị đưa hết lương chắc cũng mản nguyện rồi. :cuteonion9: Câu chuyện vẫn tiếp diễn khi bé đưa tui qua bồn tắm, nhìn bé cởi đồ từ từ xếp lại để lên ghế rồi bước qua bồn với tui nhiêu đó thôi mà thằng nhóc nó ngóc dậy rồi, máu dồn đến não . Tui đang ngắm nhìn bé thế mà bé như biết được nên bắt đầu là gội đầu cho máu xuống bớt :2onion35: sau đó mới kỳ cọ và tiết mục thư giản trong bồn nhưng nay người nó hơi hơi mệt nên bảo em mình lên giường đi người đang có dấu hiệu cảm ngâm nước lâu nó bệnh. Thế là em chiều theo đưa tui ra lau người rồi tui lên giường.
Trên giường hiệp 1, em để tui nằm ngữa và hôn lick ty sau đó đi lưỡi xuống thắng nhóc em ngậm mút tý rồi rà xung quanh đùi mới xoay lại trung tâm tiếp tục mút tý và bj . Cách em làm từ tốn nhẹ nhàng cứ như con mèo đang vờn con chuột,tui nằm cứ thấy lân lân và rần rần một dòng tinh bắn ra nhẹ người. Thiệt thoải mái .:3onion20:
Em để tui nằm nghỉ tý em lau người xong bắt đầu xoa bóp và để tui nầm sấp lại em đấm bóp. Phần khỏe em làm ổn , có thêm cái đá nóng khá là phê . Tui nằm mà xém ngủ quên như thói quen trả bài xong là lăn ra ngủ. Rồi bổng giật mình khi em đổ chai dầu lên làm một cảm giác mát lạnh rợn sống lưng , em áp cặp ngực lên trườn kèm theo hơi ấm của em khiến tui hứng lên nhưng em chưa dừng lại ở đó, điểm mạnh của em là v3 cơ em chuyển bài nuru phải gọi phê cực kỳ . Không thể tả nổi khi lúc em trường tui lật lại em cạ cô bé rồi chuyển qua 69 tui được dịp vé lấy vé để trong lúc em chăm sóc cắm đầu bj cho thằng nhóc để cuối cùng tui cũng phải khuất phục với sự nhiệt tình kiên trì của em. Thật sự shot 2 rất khó để ra do tui quen 1 shot kg thôi
Thổng kết lại . Rất sướng và rất thoải mái tinh thần hơn, em vừa vui vẻ vừa nhiệt tình thì quá tuyệt vời. Chỉ có một chi tiết hơi hơi nhỏ thôi là tui khuyên em không nên nâng cấp v1, để vậy tui thích hơn hihihi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời tại cơ sở cùng bé kưng 03 ạ... chúc huynh ngày mới thành công và vui vẻ ạ:cuteonion41:

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
18
100
77
45
0 ₿
Tui thấy bé mà nâng V1 lên thì hấp dẫn hơn nữa bác, jo kỹ thuật cao rồi nâng như thiệt vậy.