Tân Bình Bé 59 (số mới) gu người yêu mơ ước của nhiều anh em (V1: real, khủng/ Face: xinh vãi) (English included)

Lượt xem: 2,099

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đánh giá tổng quan
Bé 59, tuổi 2k3 (hình như nhỏ tuổi nhất cơ sở), giọng nam lai bắc nhẹ
Face: hợp gu mình, xinh vl 10d (gu mình gái cũng phải xinh chứ k phải tệ lắm đâu ae)
V1: real, to bự, bóp không hết 1 tay, bú phê miễn bàn 10/10 (mình có hình chụp sơ sơ bên dưới các bác nhìn là hiểu)
V2: có da, có thịt để ôm, để nhéo rất thích 8/10
V3: mềm, tròn 9/10
V4: 10/10 bot khít rịt
Thái độ: vui vẻ, nhiệt tình, ngoan ngoãn, chiều chuộng mình như người yêu, bảo j làm nấy, nhẹ nhàng tình cảm, không hối thúc, chèo kéo
Massage khỏe: 8/10 (đủ bài bản, thư giãn thoải mái)
Massage mệt: 10/10 (bj, hj, hôn, 69, nuru, massage mông, thái đủ hết)
Tic free do có bài đánh giá là sẽ được cơ sở tặng code free
Tip: 1100k (Gói vô cực)

Đánh giá chi tiết
Một buổi trưa nắng ngày 20/2 tự nhiên lướt thấy một số mới toanh (59) của Monkey D mà hình em thấy rõ mặt không che luôn, quá xinh cộng thêm tấm hình body (không qua chỉnh sửa chụp bằng cam thường nhưng nhìn rất mlem mlem so với nhiều em có hình đã qua chỉnh sửa 7749 cái app), do mình thấy hình rất chân thật không có ảo ma canada nên đã quyết định nhắn tin cơ sở book bé lúc 14h30. Bé này mới toanh chưa ai review nên mình làm chuột bạch check cho ae luôn…

Đến nơi mặc dù trễ 15p nhưng bé vẫn chưa có khách nên nghĩ thật may mắn, làm thủ tục các thứ 5p sau là có phòng. Về csvc thì do cơ sở còn mới nên mọi thứ rất ok, trang trí phòng hiện đại, không có j chê. Đến phòng thì bé đã có sẵn trong phòng (nhiều cơ sở khác mình thấy locker dẫn lên phòng rồi khách phải tự thay đồ vô xông hơi ngồi đợi KTV nhưng ở đây mình thấy KTV luôn ở trong phòng trước đợi khách).
Đập vào mắt mình là một dáng người đúng gu của mình (không phải mình dây mảnh khảnh mà cũng không quá chubby, đủ để ôm trọn vẹn vào lòng), ngước nhìn face em thì phải nói còn xinh như hình mà còn tóc dài nữa chứ, mặc dù chưa biết kỹ năng thế nào nhưng hình thức 10d (ai đọc những bài review trước của mình thì sẽ biết gu của mình là thích V1 to khủng thì tất nhiên bé 59 không ngoại lệ, mặt đã xinh mà vếu còn to thì chỉ có nước ngất liệm).

MÌnh không xông hơi vì trời đã nắng nóng rồi, chỉ ngồi sofa nghĩ mệt rồi em ngồi kế bên tâm sự, em tuy mới làm được ở 3 ngày nhưng trước đó đã làm ở cơ sở khác, kinh nghiệm mới vô nghề tầm 4 tháng, tuy so về tuổi nghề còn ít nhưng em vẫn rất nhiệt tình, vui vẻ cố gắng trong công việc chứ không phải “công nghiệp” nên mấy bác đừng ham mới em làm lâu mà tưởng tay nghề cao nhé, khả năng công nghiệp rất lớn đấy.
Ngồi nghĩ 1 chút thì bé cởi đồ diều mình vào bồn tắm, vừa vào bồn là mình lập tức hái đào tiên, ôi thật to, săn chắc, đầu ti bé cương cứng cực phê. Sau khi tắm rửa xà bông sạch sẽ bé bắt đầu lick ti mình, hôn cổ sau đó ngồi hẳn vào lòng mình, mình cảm nhận được 2 trái đào áp sát vào ngực, lúc đó thì con ciu không thể nào nằm yên được, bé sờ vào với vẻ hoảng hốt thốt “sao to thế anh”, thật ngượng ngùng. Mình bảo bé cho mình bú bình một hồi đã đời sau đó 2 đứa “cháo lưỡi” cảm giác như hôn người yêu một cách cuồng nhiệt (có cảm xúc thật sự các bác à, chứ không phải để giải toàn nhu cầu sinh lý đâu) bé bắt đầu buscu, lúc đó mình tranh thủ vuốt ve khắp cơ thể bé, da mướt rượt trơn láng, phê không tả nổi. Tính mình khó ra khi ngồi trong bồn nước (chắc nhiều bác cũng bị giống mình)
Sau đó mình bảo bé lên giường làm tiếp cho thoải mái em, 2 đứa lau khô sau đó lên giường chiến tiếp. Lên giường mình lập tức 69, úp mặt vô mà húp, V4 của bé gọn gàng sạch sẽ có 1 nhúm long nhỏ thôi, sau đó mình cho tay vào khám phá. Maaa ơi, cái loz nó bót như kiểu ít quan hệ, bé mới 2k3 thôi các bác, húp sò, móc cua, hái đào tầm 15p e out ạ, bé hút cạn xong còn bú bồi thêm vài phát làm em thốn tận rốn (e cố kiềm lâu tí để cảm nhận sự khoái cảm chứ em có thể out sớm hơn). Mình hỏi bé anh móc có em đau không, bé bảo không mà còn bảo “sướng” xong xuôi bé súc miệng rồi bắt đầu massage khỏe.

Massage khỏe: Bé đấm bóp massage cũng rất bài bản, nhưng do kinh nghiệm massage khỏe chưa lâu nên chưa thể nào bẻ khớp hay có nhiều bài nắn xương cho các bác thích đi khỏe, nhưng nói chung 8/10 về massage khỏe nè. À trước khi massage mệt bé có bài lấy lòng bàn chân mình cạ cạ vô 2 cái ti, cảm giác nhột nhột ghê.

Massage mệt: Bé trườn thái thì phê lòi vì lợi thế là cặp vếu to thêm 2 cái núm đang cứng. Rồi tới bài massage bằng mông, do đang phê nên khi bé massage bằng mông mình còn tưởng đang vẫn massage bằng vếu =)) Massage Nuru thì cái loz cạ khắp nơi với một chút nhột nhẹ từ chùm long, tới phần cạ loz vào ciu thì kiểu cảm nhận rõ 2 mép loz cạ vào ciu luôn ý vì loz của bé nhỏ nhỏ xinh xinh lắm (Loz đẹp 10d). Xong xuôi thì lật người lại bé lick ti và 2 đứa lại cháo lưỡi tiếp, bé hôn mình mà nhắm mắt cảm nhận, làm mình cảm thấy như muốn phải long bé mất rồi, hôn không hề công nghiệp đâu nha các bác, bác nào muốn tìm lại cảm giác hôn tình đầu cứ thử (còn được bonus vừa hôn vừa bóp vếu bự). Mình hôn xong rồi tranh thủ bú bình tiếp, cái thế này bé nằm trên chống 2 tay cho đưa vếu cho mình bú làm con ciu mình chọt ngay cái loz bé, nói thiệt lúc đấy chỉ có muốn hít mông để chọt thẳng vô thôi đấy. Rồi 2 đứa bắt đầu 69 lần 2, lần này mình lâu ra hơn vì không muốn ra sớm chứ mắc công mọi chuyện kết thúc sớm, mình húp sò chắc muốn nuốt luôn cái loz của bé, âm thanh du dương cộng thêm tiếng rên nhẹ nhẹ của gái mới lớn làm mình out trong sung sướng (bé hay có kiểu bú bồi thêm mặc dù miệng đầy tinh) làm mình phải lấy 2 đầu gối kẹp đầu bé lại chứ thốn chịu không nổiiii do massage mệt quá lâu nên cũng gần hết giờ không massage đầu kịp luôn. 2 đứa tắm rửa thay đồ rồi ra thang máy (trong thang máy mình còn tranh thủ bóp vếu lần cuối vì mê quá chịu không nổi). Chắc phải sắp xếp sang tuần gặp lại bé sớm vì mình đã “phải lòng em người yêu” này rồi. Tính mình ít đi số nào lại 2 lần lắm nhé ae vì còn biết bao nhiêu lựa chọn ngoài kia là ae đủ hiểu đi xong khỏe trong người nhưng “mệt” trong lòng. Nói thiệt mê bé mà k muốn làm review tính giấu làm của “riêng” nên ae đi bé nhớ thương hoa tiếc ngọc nhé T_T

Short review English version
Facilities: clean and modern with sauna room and bathtub
Number 59. Age: 2003 (youngest), Accent: cute, soft and kind (Photo below)
Attitude: enthusiastic, cheerful
Face: Asian type, gorgeous, cute, long hair with blonde
Body: Huge boobs, around 1m58 height, body shape is not too fat but not too slim and the pussy is wonderful not too hairy
Massage skills: You can relax comfortably while she massages your whole body
Thai skills: Bj, Hj, kissing, 69 sexual and massage your body with her huge boobs and pussy. Finally you can cum in her mouth.
I highly recommend you must try this girl (I don’t advertise for this place. I am a real customer only twice)
Tic: 400.000VND (18 dollar)
Tip: 1100k VND (48 dollar) (Infinity sevice with 110 minuties)

Đính kèm

1.3 MB · Lượt xem: 352

Massage Monkey D

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/1/24
Chủ đề
6
74
59
0 ₿