Cần Thơ Camapro Bé 66 và hai quả dưa hấu trưng ngày tết

Lượt xem: 587

Rain23198

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/1/24
Chủ đề
7
25
15
Cần thơ
0 ₿
Chào tất cả các đồng chí

Sau một một ngày làm việc mệt mỏi thì mình có phân vân giữa massage khoẻ và massage mệt thì quyết định chọn cả hai. Trong cơ sở massage khoẻ mình tranh thủ mở app camapro lên để quay vòng quay và cũng thiệt là may mắn trúng vào ô free 100% giá vé anh em. Thế là xong bên cơ sở khoẻ mình bắt grap chạy qua cơ sở thân thuộc dubai cần thơ để sung sướng vào chọn vé vô cực và KTV mình chọn bé 66 anh em ạ vì thấy số đo vòng 1 siêu khủng.

Về cơ sở vật chất và chất lượng dịch vụ thì dubai cần thơ 10/10 điểm không có nhưng rồi các bác ạ

Vào phòng bắt đầu thay đồ vì mình vừa đi massage khoẻ nên không cần xông xiết gì nữa giờ chỉ muốn sướng thôi. Nằm chờ e đọc rp của mấy bác đi trước thì thấy nó không chi tiết cho lắm. Đọc được một bài thì bé bước vào chào hỏi hé lô các kiểu thì bé thoát siêm y đánh giá sơ bộ bé này cao chắc tầm mét 7 á tướng có da có thịt đặc biệt đôi mắt mình dừng thật lâu ở vòng 1 của bé nó to một cách bất thường anh em ạ nhưng 100% là hàng real nha bóp rất đã tay. Nói thiệt ngồi măn dú thôi cũng quíu mình mẩy rồi anh em ạ. Bé này được cái bắt chuyện nhanh lắm, bé nói phòng trên này bé mới làm được có hai lần à

Ngồi nói chuyện mở nhạc nghe cả buổi cái đi tắm. Tắm sạch sẽ thơm tho cho thằng lớn rồi lại tới thằng nhỏ, à mà mấy bác đi phòng này nhớ xả nước ngâm mình trong bể sục ngen phê không kém đấy. Tiếp theo bé cho nước rút để lộ ra thằng e mình đang chào cờ, bé luôn miệng phủ định nói mấy anh rp e sai hết rồi.

• Mình hỏi bé sai chổ nào...
bé nói ;

• Sai ở chổ e hk có dâm mà mấy a rp e dâm lắm
Mình cũng bán tính bán nghi đang suy nghĩ thì bé bắt đầu hun cổ thể hiện skill của e ra kèm theo vài tiếng rên sát bên tai nghe thích vô cùng. Mình nói thầm trong bụng thể này mà bảo người ta rp sai đây à. Tiếp theo bé bắt đầu chăm sóc cậu bé skill lúc cán của bé này phê thật anh em ạ mình thuộc dạng chai lì khó ra mà chỉ vài lần nút đầu tiên mình xém out luôn đấy đi dubai cần thơ nhiều lần cái khác thì không dám nói chứ về kỹ thuật thổi kèn bé này và bé 20 là xuất sắc nhất 100% dùng miệng không dùng tay mà nó phê tít mắt anh em ạ. Sau đò 15p mình cũng out hết vào miệng bé tắm rữa lại mần tiếp hiệp 2

Ra giường mình không cần massage chỉ cần bé xoa bóp vai gáy và đầu nằm chở thằng e nhỏ sống lại thì chiến tiếp. Bắt đầu hiệp 2 mình ở thế bị động nhưng bé nghe mình khen vòng 1 nhìn thích quá bé đưa hai quả dưa hấu tận miệng ( xin nhắc lại dưa hấu trưng tết nha anh em chứ hk phải dưa nấu canh đâu ) nằm úp mặt muốn ngộp thở xong bé bắt đầu thoa nuru trường với vốn liến quá đồ sộ của bé thì anh em biết rồi đấy chỉ diễn tả đơn giản mềm và ấm áp sau đó mình lật bé lại làm đủ trò chỉ có tới Z là chưa thui

Mỏi miệng nằm ngửa ra để bé phục vụ bé bắt đầu chăm sóc thằng bé lần 2 vẫn như thế không dùng tay lần này có skill kẹm súc sích nữa sau đó e ngoạm hết thằng e bắt đầu tiết mục chính lần hai còn phê hơn lần trước mình cầm cự được 15p thì lại out tiếp lần 2 nằm nghĩ ngơi nói chuyện trên trời dưới đất thì mặc áo ra về hứa sẽ còn gặp lại e vài lần nữa

Đánh giá chung

V1 siêu khủng và rất mềm

V2 có tí bé mở nhưng vẫn có chữ S nha anh em không to lắm

V3 rất căng chắc bé sắp đến ngày đèn đỏ

V4 không mùi mới cạo rất mượt

Vé vô cực free camapro

Típ 1củ5

Kết bài. Hết

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
456
424
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ .Chúc anh nhiều sức khỏe ạ