Điệp Vụ Q.1 Bé 68 tuyệt vời!

Lượt xem: 364

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
29
127
73
1 ₿
Chào ae đồng dâm, trời nắng nóng nên mình đăng ký điệp vụ giải mát thì may mắn nhận được code Onsen ở cơ sở. Thế là tranh thủ ghé trải nghiệm, tính ra cũng đầu năm tới giờ chưa ghé thăm lại cơ sở nên cũng sẵn dịp này mình ghé lại.

Vừa tới nơi mở cửa vào thì được lễ tân tiếp đón, sau đó check code rồi chọn ktv qua ipad. Lựa qua lựa lại mình quyết định chọn bé 68 và được dẫn lên phòng ngay sau đó. Lên phòng nằm nghỉ tầm 5 phút thì bé gõ cửa bước vào, thân hình bốc cháy với vòng 1 hệ bưởi, nhan sắc cũng khá xinh, nói chung em hợp nhãn với mình nên mình cũng ngắm nghía em khá đắm say. Rồi bé đi chuẩn bị nước tắm, xong tiến lại ngồi gần chỗ mình giao lưu mần quen, kiểu bé cũng cây hài nên tạo không khí gần gũi thoải mái mà dâm nữa nha ae nên được một lúc là thằng em mình biểu tình đòi vô bồn tắm cùng bé. Thế là nhờ bé cởi đồ và dẫn vô bồn tắm rửa sạch sẽ. À đúng rồi, lúc giao lưu thì bé có hỏi tư thế yêu thích của ae để bé làm kỹ phần đó hơn.

Vô bồn nằm hưởng thụ bé tắm qua 1 lần, xong bắt đầu đi lưỡi + chà thái tê tái từ trước ra sau còn cả màn WC trong bồn mãnh liệt may mà bé nương miệng nên thằng em mình lúc này vẫn hấp hối được, rồi sau đó bé tắm lại thêm 1 lần nữa rồi dẫn xuống giường nằm massage khoẻ. Thấy bé hoạt ngôn nên mình nói bé bỏ qua màn khoẻ mà thay vào đó thời gian này nằm ôm ấp giao lưu cho đúng sở trường của bé, kể lễ một hồi thì chuyển chủ đề sang kỹ năng tình dục nâng cao được bé chỉ luôn cách hôn làm tình. Úm nhau một hồi như người yêu rồi bé bắt đầu massage mệt, từ chà thái nuru, đi lưỡi đến wc, 69 hết nằm sấp rồi nằm ngửa bé làm tê tái, đỉnh nhất là wc làm mình lếch lên lếch xuống rồi chốt hạ thằng em mình bằng tư thế 69 và được bé CIA trọn vẹn. Out xong mình nằm nghĩ ngơi một hồi và được bé tắm sạch sẽ lại rồi dẫn xuống lễ tân ra về.

Kết lại, bé 68 kỹ năng quá đỉnh cùng thân hình bốc cháy, bé khá chịu chơi và biết tấu hài nên mình đã có được một trải nghiệm khá tuyệt với bé.
Cảm ơn diễn dàn đã tài trợ tick và cơ sở đã giới thiệu bé.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dạ DUBAI TÂN ĐỊNH xin chân thành cám ơn anh đã dành thời gian của mình để ghé đến DUBAI TÂN ĐỊNH trải nghiệm , được hân hạnh phục vụ anh là niềm vui to lớn của tụi em . Và chúc mừng anh đã cùng bé 68 có một buổi vui vẻ ạ . Hy vọng anh sẽ ghé đến DUBAI TÂN ĐỊNH nhiều hơn để có được trải nghiệm cùng các bé ạ :ami-(39):

• Love
Điểm cảm xúc: thien2k

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Chúc mừng đồng chí thực hiện điệp vụ thành công và sướng chim ^^ t để ý thường mấy em mang số 68 thường là hệ ngọt ngào làm cảm xúc như tình đầu vậy đó hihi

jaybird

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
1
8
12
0 ₿
Vừa bị 79 hành xong mấy bác lên thêm 68 nữa chắc phải vào lại quá.

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86