Cần Thơ Camapro Bé 79 nuột nà Dubai cần thơ

Lượt xem: 812

CTxZone

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
14/9/21
Chủ đề
11
32
22
0 ₿
Cuối tuần trời mưa se lạnh đi đâu đâu anh em ơi , vừa đi đám xong thì củng hơi hứng nên ghé anh em Dubai cần thơ để chút bầu tâm sự với mấy em ở đấy hehe

Củng như mọi lần mình đi thì củng đúng theo quy trình , gọi đặt phòng trước cho mau và hôm nay đi sử dụng app camapro nên củng giảm như thường lệ 30% nhe anh em , thấy anh em riviw bé 79 đubai nghe thấy oke nên hôm nay Trãi nghiệm thử ,

Vào phòng xông hơi được 5p thì bé vào , mình ngồi trong xông hơi nhìn ra thì thấp thoáng sau tắm kính mờ hơi sương, em có thân hình nhỏ nhắn cân đối nuột nà , mình chưa ra thì em ấy đã cởi hết bộ đồ sexy của em 79 quắn trên người 1 chiếc khăn tắm . Ngồi chờ để ra tắm rửa cho mình ,
Thấy vậy tui liền bước ra trò chuyện em nó người gì đâu tướng nuột nà quá luôn anh em ơi

Ngồi cho bé lau hết mồ hôi rồi vào tồn cả 2 cùng tắm rửa cho nhau , bé củng khá chịu hợp tác để mình sờ này kia để khám phá thân hình của bé , bé tắm sạch sẽ bé kích thích mình trong bồn , bé đá lưỡi khắp cơ thể làm tui tê tái , rùng mình 1 lần sau thời gian quằn nhau dưới nước ấm ấm trong bồn tắm .

Đến màn massage khỏe bé làm kha khá OK . Vì bé củng mới vừa vô làm nên củng chưa quen được việc trong cơ sở , chắc tầm vài ngày nửa thì bé quen hẳn đi thôi anh em ,

Đến phần mệt đây anh em , phần mệt bé làm rất điêu luyện luôn nha mấy huynh ơi , em bất đầu đổ dầu nuru trà khắp người , đá lưỡi từ trên xuống tới dưới luôn ,làm người mình lạnh lạnh phê phê , tê gái chịu hết nỗi đành nằm ngửa lại rồi bắt đầu cho em ấy ngặm cậu bé chứ chịu hết nổi thiệt luôn rồi hehe

Từng cú nút và liếm làm tui sung sướng đến tận mây xanh , miệng bé thì ngặm cậu bé của tui còn tay bé thì se đầu dú , chiến đấu cùng nhau được hơn 1 chút thì tui out vì bé làm quá phê và bài bản

Đánh giá cá nhân

V1 hàng thật giá đúng không độ chế 8/10

V2 nuột nà mi nhon nuột nà

V3 7/10

V4 : củng như bao mấy bé khác 9/10 sạch sẽ đẹp đẽ

Tổng thiệt hại hôm nay :
Tíc : 560
Tip : thấy OK tối chẳn 1tr
Loker 50 cfe

Cảm ơn anh em đã đọc bài .
Anh em hãy đến với dubai luxury cần thơ để được một lần Trãi nghiệm nhé

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
cám ơn huynh bỏ tgian viết bài cho bé và cơ sở. chúc huynh luôn nhiều sức khỏe để thường xuyên thăm cac bé ạ :2onion35: