Q.1 Bé 86 ngoan mà .....

Lượt xem: 721

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
13
81
57
38
0 ₿
Thiệt là gặp 86 1 lần rồi tự hiểu nên dừng mỗi khi vấp ngã. Vừa nghe mấy đứa em rủ qua q7 đi htgd giả cả bình ổn mà nhiệt tình phòng riêng ....... vừa vào nguyên một bé hà mã đón mình lên thu trọn gói 300k. Rồi việc gì đến cũng đến em chăm sóc thằng em cứ vậy mà gần 20ph tui kg thể ra được nguyên nhân là có bác cũng review âm thanh vang dội phòng bên. Tui di ngay lúc cao điểm, giường còn ẩm ẩm thêm âm thanh bên kia mà chính là nhìn em cứ như phải làm cho xong lằng nhằng suốt trốn gấu đi gặp gấu đây chiu không nổi kéo quần đi về. Nhớ lại bé 86 của tui mà sao thấy có lỗi quá, phi một mạch qua bỏ luôn mấy đứa em đang xã lũ . Vừa đến thì đúng tiền nào của đó, cái không khí sang chảnh vừa vào là ngồi chọn bé, mời nước ..... chọn vé và lên lầu. Pv mang theo trái cây nước yến vào rồi mọi thứ đã quen. Tui vào xông luôn.

Xông cho đã cái nưa và một phần cho bay cái mùi ẩm lúc nảy hy vọng em không nhận ra. Rồi em vào, một thân mình vừa vặn cách nói chuyện thì đúng là hợp với tui, bảo sao mà quên được. Ngồi em lau ôm em làn da mát mát, vuốt đến đâu thấy đã đến đó mà người nóng quá vào tắm cho thơm tho ôm em mới sướng. Em tắm kỹ và thuộc dạng rất kỹ, tui thích cách em làm từ từ đến đâu cảm giác sạch sẽ đến đó và đến lúc em khơi cảm xúc thì ui nó đã. Em làm từ tốn hôn nhẹ, trong chiếc bồn nhìn sóng lưng đến bờ mông em tui xoa xoa bóp bóp nó phê trong lúc em trườn lên hôn xuống đến thằng nhóc phải chịu sao thấu cảm giác phê này, chưa đầy 30s má nó bắn từa lưa, tui như đứa mít ướt vừa đụng đã khóc vậy. Em rửa lại cho tui đưa tui lên giường. Tui cảm giác thấy sao mỗi lần gặp em thì nó out lẹ cực kỳ phát đầu. Phải phát sau mới lâu được tý nhưng cũng không thể lâu được, thế đổi chiến thuật tâm sự trong lúc em đấm bóp sau hồi mới vỡ lẽ do nôn nóng khám phá quá mà tui toàn rút ngắn thời gian sung sướng. Lần này tui để em chủ động.

Thư giản : Nằm yên em nhè nhẹ trườn lên từ từ em vuốt ve trượt xuống , cả 2 cơ thể cọ xát vào nhau tăng lên sự kích thích đến lúc tui lại bắt đầu táy may tay chân thì định thần lại kềm. Và đúng là cảm giác này nó mới làm tui thêm trụ được,em quần tui từ sau ra trước hôn từng tý và từng lúc tui chỉ vuốt ve cảm nhận làn da của em em vuốt ve thằng nhóc cả hai cùng mơn mớn nhau khiến tui cứ lên từ từ mà vẫn kềm được , em có một cô bé được chăm sóc kỹ càng nên lúc 69 với em tui lại thấy cực đã, thoải mái húp mà trong lúc ấy em vừa bj vừa kềm cho tui mấy hiệp và bản lĩnh đàn ông trỗi dậy khi được tận hưởng cảm giác em đang phê qua tiếng rên lúc tui húp sò em, tui lại sướng thêm lần nữa. Công nhận em bj nó đã thiệt.

Phần cuối vẫn là cảm giác riêng của tui và em với không gian thế này ôm em rồi tâm sự nó lại đem cho tui cảm giác được nâng niu nhẹ nhàng.

Onsen 2 cùng em quá đủ để tui có thời gian xã và có một cảm giác ngoan từ em.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ.. chúc bác thật nhiều sức khoẻ :cuteonion41: