H.Hóc Môn bé dâm đãng với hồ ly trên bắp tay 175 Xuân Thì HM

Lượt xem: 1,224

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Rên Dữ Quá

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
16
82
51
0 ₿
Sau khi tham khảo bài chia sẽ của anh em, mình quyết định hôm nay đến thăm hỏi trải nghiệm, nhưng thật không may bé muốn gặp thì lại bận khách gần 1 tiếng, và cơ sở giới thiệu cho 1 bé nhìn hình thì kích thích đấy với body đó, mặc dù mình ko thích xăm hình cho lắm, nhưng đó cũng là nghệ thuật nên mình ko quan tâm lắm và chọn bé.

Lên phòng xông hơi này nọ, thì nghe tiếng
Bé: “Em chào Anh”
Mình: Vô đi em, “chào em”

Mình ngồi xông thêm được 2p thì bước ra, đập vào mắt là một cô bé với chiều cao và thân hình hoàn hảo đang đứng pha nước cho mình tắm. Với làn da mịn màng, mông trong trịa đầy đặn, bé nhìn rất dịu dàng và quyến rũ. Trên tay bé có vài hình xăm, cho thấy bé có cá tính và không ngại thể hiện bản thân.
Trong lúc chờ pha nước mình và bé trao đổi tâm sự đôi câu gọi là xả giao, rồi qua bồn tắm cùng bé, ôi sờ vào làn da thật mịn màng, vòng ngực vừa tay bóp nắn xoa rất sướng tay, bé tắm khá kỹ, mọi ngóc ngách đều sạch sẽ, rồi bổng nhiên bé ôm từ phía sau, cảm giác da thịt chạm vào nhau thật ấm áp, cảm nhận được hơi thở của bé bên tai, dần dần bé hôn lên tai gây nhột nhột và sự kích thích được tăng lên, mình sợ kiềm chế không được, nên đành dừng lại để ra giường chiến đấu tiếp.

Khỏe: Bé đang tập trung xoa bóp cho mình, bàn tay của bé thật chuyên nghiệp, đấm đến đâu thấm đến đó, vừa đủ lực, mình thấy khâu này cũng cần vừa đủ, không cần nhiều, nên nói bé thư giãn tiếp đi em, đang cương cứng quá rồi.
Mệt: bắt đầu bé dùng dầu thoa lên người mình, rồi dùng cặp đào tiên trườn lên xuống từ chân lên đến ngực, trườn tới lui, qua lại, mình chịu không nỗi nên nằm ngữa lại thì bé đè lên người mình, ôi cảm giác thật ấm áp khi 2 cơ thể trần trụi áp sát vào nhau, cảm giác thật lên mây, rồi bé tiếp tục đá bi, vuốt trụ, bj tới tấp, mình cũng sờ xuống cô bé ôi nước nôi đầm đìa, cả 2 tăng tốc độ, cảm xúc cũng tăng lên theo rồi cả 2 rên la trong sự thỏa mãn, nằm nghĩ tý, bé đi tắm rửa lại, rồi tắm lại cho mình, rồi chia tay ra về.

Tic: 600K còn 300K có camapro
Tip = Tic + bonus vì nhiệt tình của bé

• Like
Điểm cảm xúc: Phuocvuivuive and noname.limit

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,066
553
0 ₿
Mừng bác ngon chym, mà ad bên này lặn mất tăm lâu lâu mới ngoi lên cmt 1 cái rồi mất hút, k hỏi được gì nhiều.

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
45
624
528
Bình Dương
0 ₿
Mình cũng không thít hình xăm lắm, nhưng vì các bé cưng nên cũng đành chịu. kakaka, mừng bác ngon chym

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.