Tân Phú BÉ HOT GẦN ĐÂY MANG SBD 5.....................................8

Lượt xem: 1,275

Changtraisoma

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/6/23
Chủ đề
6
52
22
Thủ Đức
0 ₿
Chả là gần đây với mong muốn thực hiện những chuyến đi xa, đi trải nghiệm ở nơi khác thay vì cứ quanh quẩn ở gần nhà. Thế là bắt tay vào đọc các bài review trên *** và quyết định lựa chọn điểm đến là Windy Tân Phú. Không chần chừ gì nữa mà bốc máy liên lạc ngay với quản lý của cơ sở và sau một hồi lựa chọn, mình chốt luôn :cuteonion7: - một trong những mỹ nhân nổi lềnh phềnh trên khắp các mặt bài review gần đây. Mình thì ở xa cơ sở nên là phải ước chừng 45p sẽ tới nơi, ấy vậy mà xe hư, đường đông, trời thì nắng chang chang nhưng vẫn không làm mình nản chí. Tới nơi thì bạn giữ xe nhanh nhảu chạy ra bảo mình đá cái chân chống xuống rồi để đấy và dẫn mình vào bên trong khai phá:2onion35:. Những bước thủ tục thì cũng nhanh chóng do có book trước rồi. Nay tới cơ sở mình quyết định làm cái vé Queen được tặng cái thẻ VIP vàng khè nhìn oách xà lách dã man:cuteonion41:. Thủ tục xong xuôi thì lễ tân bảo nằm chơi đợi một xíu, mình thì cũng vui vẻ thôi do cũng không gấp gáp gì nên nằm làm mấy miếng trái cây và uống 1 lon bò húc cho sung. Khoảng 15p sau thì được dẫn lên phòng xông hơi cho đã cái nư trước khi lâm trận. Bạn locker cũng nhiệt tình dẫn mình đi lên tận nơi rồi mở nước mở đèn đóm các thứ và hỏi han dặn dò khá kỹ. +1 điểm dịch vụ chăm sóc khách hàng. Trước khi xông hơi thì bạn có bảo mình chờ xíu bé lên bây giờ. Mình tranh thủ vào luôn cho nó nóng chứ rạo rực quá rồi (cá nhân mình rất thích việc ngồi xông hơi nhìn các bé vào qua lớp kính mờ mờ ảo ảo). Ấy vậy mà mình xông xong vẫn chưa thấy bé, cũng hơi lâu cà mà thôi thông cảm chắc nay đông khách quá ấy lị. Ngồi đợi thêm lát thì bạn locker lại vào kiểm tra nước và hỏi han mình các thứ. Mình thì thuộc típ người dễ tính nên là cũng không có khó chịu gì. Thêm một thời gian sau thì bé cũng gõ cửa bước vào. ÔI trời cuối cùng thì cũng được xơi, à nhầm được chơi rồi. Điều đầu tiên ấn tượng là bé khá nhỏ con, chắc m5x là cùng, mặt xinh và đặc biệt mùi nước hoa rất thơm (này bé khoe mới mua lọ nước hoa quá chi là ưng luôn):cuteonion21::cuteonion21:. Vừa vào bé hỏi han mình đợi có lâu không rồi sà vào lòng mình ngay và luôn, ui cha thích thích à nha:cuteonion22:. Tranh thủ ôm bé xíu rồi khám phá nhè nhẹ lớp vỏ bên ngoài xem sao. Ui cha thôi thôi nhanh vào bồn với anh nào. Thế là mình ẵm bé lên bồn để 2 đứa cùng khám phá nhau. Bé tắm cho mình tương đối (không gội đầu, chắc do bé quên mà mình cũng không nhắc), tắm sơ ở phần body xong là bé chiến luôn shot đầu (mình đi 2 shot lận). Được cái bồn ở đây khá to rất thích +1 cho cơ sở vật chất:cuteonion17:. SOS phần này các bác đọc kỹ!!! Kỹ thuật BJ của bé chưa ổn lắm, còn bị chạm nhiều nên mấy bác cẩn thận nói bé nhé :cuteonion49:, cũng do phần vì tư thế không thuận lợi nên mình cũng kêu bé đổi sang góc khác cho nó mượt mà hơn (10d hình học không phải chuyện đơn giản). Bé làm rất nhẹ nhàng và tình cảm, có nhịp độ nhanh chậm khác nhau nên bác nào yếu thì coi chừng à....Mình thì không phải thuộc típ trâu bò nên là cũng đầu hàng sớm với bé. Xong xuôi bé xối sơ qua rồi dẫn lên giường chuẩn bị cho massage khoẻ. U cha đang lúc mệt mỏi mà gặp đôi tay của bé vừa bé bé vừa mềm mại, uyển chuyển đi dọc sống lưng, các khớp bẻ rất có lực và bé làm rất tốt phần này (không nghĩ bé nhỏ con mà có thể làm được vậy là quá TỐT):2onion18:. Chuyển cảnh tới phần chà nuru, chà thái thì với mình ở mức ổn (do mình không có kinh nghiệm đánh giá nhiều phần này lắm nên là thôi bỏ qua nhé. Bác nào muốn rõ hơn thì nên tới gặp bé trải nghiệm đi). Cuối cùng là shot cuối cũng như lần đầu, tê tái và không thể kìm nén nổi với chiếc lưỡi uyển chuyển đấy của bé. Ôi thôi xong may là vẫn kịp không là như pháo bông đầu năm luôn quá:5onion22:. Xong xuôi bé vệ sinh và bảo mình nằm nghỉ xíu đi, mình đồng ý và nghĩ là xong bài rồi ai dè còn bài cuối: MATXA đầu. Ui cha, mình đi mấy chỗ khác không có, chỗ này lại có nên rất ưng vì nó khiến mình dễ chịu hơn sau khi đã come out như vậy. Quá tuyệt. Hai đứa tắm táp lại cho nhau rồi thay đồ và xuống thanh toán, lúc đi thang máy bé vẫn còn đùa giỡn và hẹn lần sau.:3onion15::3onion15:
Tổng thiệt hại:
- Vé queen 1000k, giảm 30% còn 700k
- Tip=tic
- Bonus các bạn nhân viên 100k (do hết tiền lẻ)
Bé 9/10 điểm:
V1: quýt lai cam nên chống chỉ định cho những ai gu bưởi nhé!!!
V2: eo thon gọn no lipit
V3: mềm, bóp đã và mượt
V4: gọn gàng và lênh láng.​
Vậy là kết bài review của mình về bé 58. Anh em có thể tham khảo và đọc thêm các bài review của bé của những người trước để thêm phần chi tiết. Một vài góp ý nho nhỏ cho cơ sở: Bồn tắm không kín (lỗ thoát bị hư không đóng được nên xả mãi bồn không đầy nổi - mình thích được ngập trong nước hơn), thời gian chờ với mình thì vẫn ổn do đã có nói trước nhưng với những người khác có lẽ sẽ không được như ý nhé. Còn lại thì không có gì để chê nữa rồi. Cho cơ sở điểm 10.5, một vài ảnh xin phép đưa lên cho anh em tham khảo nhé, ở đây còn nhiều bé xinh xắn khác, để mình sắp xếp ghé qua trải nghiệm thêm nhiều hơn nữa haha!:cuteonion9::cuteonion9: