Tôi&Em Bé mà tui đã từng...

Lượt xem: 2,140

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Lại thêm 1 bài viết đầy cảm lạnh của chủ tịch, qua có ông nào thó được cái list của chủ tịch không :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Giờ kêu chủ tịch viết hết bé cưng trong box tôi và em. Tui e là sập data diễn đàn

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
"Mình thì mang tiền cho gái ngành, gái ngành thì mang tiền nuôi thằng khác". Câu nói tâm đắc nhất của 1 bác nào đó quên tên mà em đọc được ở chính diễn đàn này. Nó cũng là câu thần chú để mỗi khi em bị cảm lạnh thì em mang ra đọc.

Bác thử nghĩ coi, bỏ chuyện tiền bạc qua một bên, cứ cho là anh em dư dả mỗi ngày dứt vài triệu, mỗi tháng vài chục triệu như cát ngoài sa mạc. Nhưng sức anh em chỉ có thể đi chiến tầm 3 em. Mà đã say nắng thì thường mình gặp 1 em, mấy em kia bị tắt nứng.
Trong khi em ấy một ngày chạy ít nhất 3 tour, chén bèo bèo 3 trái chuối. Đó là ít nhất, còn mấy bé hot hot thì cũng 5-6 trái trở lên.

Nội bi nhiêu đó không là đã thấy cán cân nó mất cân bằng rồi. Chuối bác nhiều khi so sao bằng 5-6 thằng kia, và thường các bé lại thích mấy khứa trẻ, trâu bò, "trượng nghĩa" xăm trổ đầy mình. Nhiều khi nó chả đối xử các bé ra gì, nhưng các bé vẫn mê (chuyện này em từng vô tình chứng kiến 1 lần). Còn đối với các bác ... vâng, $$$

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Đúng rồi bác... cs này nghiệt như vậy... nhưng say chỉ là 1 phút nhất thời... rồi thời gian sẽ qua thôi:cuteonion27:

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Thường mấy bé matxa nhận thức mọi thứ ở mức hạn chế, vì đa số là học vấn thấp, ở đây mình ko nói tất cả.

Nên với nhận thức thấp thì các bé đa số thích tụi trai loi choi thích thể hiện và bốc đồng, chải chuốt và sành điệu. Các bác cứ hỏi gu người yêu của mấy bé sẽ hiểu độ trưởng thành của mấy bé thôi.

Mình thì lại nghĩ bác may mắn vì e ấy ko chấp nhận bác.
Gì thì gì, cá nhân mình nghĩ kiếm dc tri kỷ hoặc tình yêu thực sự khi đi thư giãn nó khó như mò kim đáy bể.

Có thể say một lúc, nhưng ko nên sai dù chỉ một lần nếu chọn vợ.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn là ng sống tình cảm... đôi khi thời gian trãi qua nên gợi lại để nhớ... Tàn có 1 bé siêu cưng đây... bác muốn gặp ko...:ami-(47):

• Love
Điểm cảm xúc: Baolog.103