Cần Thơ World Cup Bé mới nhưng không mới

Lượt xem: 1,093

Sìng A Tồ

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
11
99
15
31
Cần Thơ
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Trưa hôm qua có việc đi Cần Thơ, nhớ ra mình còn cái code WC nên tranh thủ ghé Dubai làm ngay 1 vé Ocean. Buổi trưa mà ae đi đông quá lễ tân báo còn trống mỗi em 98 nghe nói trước làm rồi nghỉ 1 thời gian giờ mói làm lại, thôi thì lên luôn chứ ko đợi lâu được. Lên phòng nằm tầm 15p thì bé vào, xong thủ tục chào hỏi thì mình vào xông, nằm đợi bé để đc vào xông cùng nhưng bé lại ko vào buồn tập 1, xong hơi xong ra ngồi nghỉ tí cho khô người, mình ngồi 1 góc bé ngồi 1 góc trò truyện như 2 đứa bạn bộ bé sợ mình ăn thịt hay sao ấy :) Sau cuộc trò chuyện hơi sượng trân thì bé dắt mình vào tắm, bé tắm kì cọ hết người, cẩn thận nhưnggg mọi thứ cũg chỉ có vậy chứ ko có hơn các bác ạ buồn tập 2.
Phần khoẻ: lúc này không khí trong phòng từ sượng chuyển sang căng rồi, mình ko nói gì, bé cũng thế :) bé làm bài bản, đầy đủ, đấm kĩ nhưng tay còn hơi cứng chắc do lâu làm lại.
Phần mệt: bé dùng cặp bưởi siu to khổng lồ chấm phẩy, chấm phẩy từ chân lên tới cổ như vẽ tranh sơn dầu, xoay người lại thì bé chuyển sang dùng lưỡi chấm phẩy tiếp, bé chấm nhẹ lắm nhé, ko cố lắm mới cảm nhận được sự va chạm xác thịt, xong rồi lút cán nhưng bé hơi gấp nha miết luôn ko cho em thở giây nào, ko đổi thế, ko CIA buồn tập 3.
Đánh giá chung: CSVC quá good ko cần đánh giá thêm.
Locker nhiệt tình, thân thiện, chu đáo
Bé: cần thời gian để hoàn thiện hơn
V1: to, săn nữa là êm 8đ
V2: hơi lipit 7đ
V3: to, nẩy 8đ
Thiệt hại
Tic: code WC
Tip: 800

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ ,cơ sở lắng nghe - cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và góp ý kiến ạ !
Chúc anh nhiều sức khỏe ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Sìng A Tồ

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,777
1,560
Xì Gòn
25 ₿
mốt treo bản để người ta nhận ra nhau nhé em .