Q.5 bé số 10 - Minh dây ngực bự , dáng mini cưng hất nấc.

Lượt xem: 1,339

anhtam

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/11/22
Chủ đề
4
10
10
0 ₿
Tầm gần cuối tháng 1 vừa qua có ghé thăm lại Big Bang, vẫn là những ae lễ tân có phần quen mặt, csvc vẫn oke như ngày đầu. Thật sự thì mình cũng đi các chỗ khác cho thêm phần trải nghiệm nhưng mà có lẽ ở đây là nơi mình cảm thấy giá cả và chất lượng tương xứng với nhau.

Mời ae thẩm về bé số 10 - Minh dây ngực bự , dáng mini cưng hất nấc.
Nói chứ lâu quá không ghé cơ sở nên cũng phải lên đây đọc mấy bài review trước cho an tâm, ai biết được thời gian thay đổi thì sao =)). Nên lúc lướt hàng dài danh sách các bé thì bé số 10 hiện ra ở gần cuối em chốt luôn. Thật ra do nhìn ảnh ngực to nên em nghĩ chăc chắn khi vào là mình sẽ không bị đói =)).

Ngồi chờ xông hơi hết chịu nổi mà chưa thấy bé vào, mà đi ở đây cũng quen mà lần nào đi bé mới cũng hồi hộp như lần đầu, bước ra khỏi phòng xông hơi là bé đẩy cửa vào luôn.
Đúng là cơ sở chưa làm em bất an lần nào, hình ảnh sao thì bé như zậy luôn. Sau đây là màn đánh giá sơ bộ khi thấy bé:
Mặt : Xinh nha 9/10 - tóc dài thướt tha.
Body thì nhỏ nhắn dễ o bế nè.
V1: Chắc chắn là 100 phút nữa em sẽ ko bị đói rồi - To tròn, vượt mong đợi.
V2: Eo ọt gọn gàng.
V3: Tương đối.
V4: Gọn gàng, để tay vô là trượt nha mấy ae =)).

Ngồi sofa chờ nước nó đầy 1 tí, thôi thì quần áo vướng víu, em nó cởi luôn để trò chuyện thân mật. Tay chân, mồm miệng cứ đi lung tung khắp nơi giữa 2 người. Làm thằng em mình cũng ko chịu nổi luôn. Sau đó thì mình bước vào bồn tắm. Bé ngồi hẳn vào lòng mình dí cặp ngực to tròn ấy vào miệng, rồi mấy pha nhún nhảy cứ tê cả người, nhưng bé là chủ cuộc chơi mẹ rồi, em cứ ngồi im mà tận hưởng cơ mà là màn Nuru điêu luyện của em thì như thật vậy. Rồi sau đó đường lưỡi của bé đi khắp body, lại tê tiếp, bé bảo mình đổi tư thế liên tục để bé vừa tắm táp vừa đi đường lưỡi khắp nơi.
Rồi ra tới màn phao thì các kỹ năng thượng thừa của em mới bung ra, chời cặp ngực đó nó rê tới đâu là đã tới đó, rồi bé lật em nằm ngửa ra dùng miệng để kích thích 1 tí thì màn Nuru đc triển khai kéo dài bất tận cho đến khi em giơ cờ trắng =)).
Tiếp màn trên giường, bài khỏe đúng là ok đấy, rồi thì em nó thi triển bộ kỹ năng hấp tinh đại pháp cho em mềm người lần 2 luôn. May là trước khi qua đây có làm tô phở đặc biệt chứ không biết phải nằm lại bao lâu để hồi sức để mà còn về.

Đánh giá tổng quan: Bé số 10 đúng là mang lại cho mình cảm giác vừa phê và ấn tượng nên phải viết bài để ae có thể trải nghiệm nếu như lăn tăn khi đưa ra lựa chọn.
Thái độ: dễ thương, tương tác tốt, giọng ngọt ngào.
Chắc cũng phải ghé thăm bé trước mấy ngày cuối năm quá. Mặc dù nhìn các bé mới khác cũng muốn thử ghê =)),
Tic: code: 600k
Tip: 1200k.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang and Ku.Mi.Ni

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
785