Q.5 Hình Bé số 10 vắt cạn "sữa tươi"

Lượt xem: 2,141

emducobiet

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
5/7/22
Chủ đề
3
5
13
0 ₿
Ẻm chọn con số đúng với sô điểm của ẻm luôn đó chời. Cô gái ở đâu mà dễ thương thế hong biết.
Cảm, bịnh trong người bữa giờ, cũng bí bách với muốn xông hơi cho giải cảm, lân la Big Bang thân quen thì chọn được người đẹp. Nghe mọi người khen trong *** bữa giờ, nay mới được chứng kiến độ dễ thương bà tà răm của bả.
Vẫn như thường khi, vô phòng thay đồ rồi xông hơi cho giải cảm cái đã, đang ngồi trầm tư thì ở đâu tiên nữ xuất hiện. Ẻm mở cửa dô "hù" mình cái rùi chào hỏi, tính đòi nhảy dô xông chung nữa á chớ, mà do phòng nhỏ. Mà giờ viết bài mới nhớ chực, ẻm vô phòng hùi nào mà lúc mở cửa phòng xông là đã thấy cởi bỏ quần áo và quấn khăn rùi. Nhìn dễ thương quá trời quá đất mà cảm thấy rạo rực, mùi hương của em thoang thoảng bay vô phòng xông luôn.
Mình ở xông ướt cũng hơi lâu vì muốn giải cảm, thiếu điều muốn chín luôn thì mới ra gặp em. Ra ngồi em lấy khăn lau rùi, mình cũng gật đầu chào hỏi thân thiện để làm quen, mà cô gái tà răm ấy bắt đầu trên gật thì đầu dưới cũng phải gật nữa mới chẹo. Lúc đó là thấy khoái roài đó. Ngồi ở ghế nói chuyện mần thân 1 hồi thì cái khăn ẻm quấn cứ rớt quài, 2 cái bánh bao đó làm mình không kìm chế nổi, 2 tay cứ đi khám phá. Mình cứ chọt chọt cho ẻm tức chơi thì ẻm nói chọt đi, nó xì là bắt đền đó. 2 đứa cứ nói chuyện rùi ghẹo qua ghẹo lại, cũng có thể vì hạp tánh miền Tây với nhau thì mình chủ động đè bé ra "hấp" bé tại ghế lun, ăn bánh bao hong kịp thở. Rùi cũng từ từ đi xuống dưới để thăm hỏi bé mều. Quần qua quần lại xíu mà đã ướt nhẹp, lại thơm tho sạch sẽ nữa, tha hồ mà ăn hàu.
Được một lúc phê pha thì 2 đứa kéo nhau vào bồn tắm, mới lôi nhau vô bồn thôi mà đã đòi quấn nhau nữa. Mình cũng lân la đưa tay khám phá thì bé mều đã ướt nhem, nước răm của bả chớ hong phải nước bồn nha. Cũng mơn trớn với nhau dữ thần lắm rùi mới chịu tắm. Do mình không quen xử trong bồn nên có nói bé, 2 đứa tắm táp nhau xong đưa nhau lên giường xử hiệp 1.
Vô hiệp 1, bả đè mình ra với cái đường lưỡi đó, đi khắp người rồi xuống vùng tam giác mạch, ẻm đá trứng cút, ẻm lích cái lỗ kia mà sướng muốn rùng mình. Rùi mẻ ngưng, nằm xuống để mình chủ động. Rồi rồi, tới công chiện rồi, mình cũng bài cũ như lúc ở ghế, nhẹ nhàng hun và thăm hỏi từ bánh bao ở trên, tới hàu ở dưới. Mình cho bé cũng oằn mình với mình lun. 2 đứa cứ "vật" nhau xong rùi cứ vậy em BJ cho mình để mình nằm, tay mình cũng chủ động lích ti bé và khám phá vòng 4. Bé chủ động xoay người để 69, và cứ vậy 2 đứa trao nhau cảm xúc tuyệt vời. Nghe tiếng rên của em và nước lũ tràn bờ đê cứ tuông và giật. Mình bắn hiệp 1 trong sung sướng.
Xong thì 2 đứa kéo nhau tắm sơ lại & ra ghế nghỉ xả hơi. Tâm sự với nhau trên trời dưới biển về quan điểm sống. Em cũng massage nhẹ cho mình rùi tay 2 đứa cũng không quên vuốt ve kích thích nhau, kể nhau 1 hồi thì bả đè mình ra BJ tiếp. Cứ tưởng nay chắc mình nên 1 shot thôi vì còn đang bịnh, nhưng không, thằng em có vẻ giống thằng anh, chân ái đây rùi. Lại quần nhau tiếp từ ghế sofa lên tới giường, lần này thì đưa mình lên giường, bé chủ động hấp diêm mình ngược lại luôn. Mình chỉ biết ngoan ngoãn nghe lời theo sự chủ động của cô gái tà răm ấy, ẻm cho mình lên mây. Rùi mình cũng không chịu thua, tiếp tục cho bé cạn khô dòng nước ấy bằng những đường lưỡi. Bé cũng "bắn" ra rất nhiều lên mình và co giựt. Cứ thế 2 đứa quần nhau và rồi cùng bắn. Kết thúc hiệp 2 trong sự mệt mỏi sung sướng của cảm xúc dân trào.
Xong thì cả 2 đều quằng quại vì mệt, ẻm còn đòi bắt đền vì mình đã "rút cạn" nước của ẻm. Còn mình thì cũng bị ẻm vắt sạch "sữa tươi". 2 đứa kéo nhau tắm rùi mặc đồ, tâm tình xíu thì mình ra về, tạm biệt chân ái :(
v1: hệ cam, vừa tay nghen, bóp quài hỏng muốn buông luôn
v2: vừa fit
v3: căng tròn, bị mình đánh mấy cái bẹt bẹt vì răm dữ quá
v4: gọn gàng, sạch sẽ thơm thoa.
Tới giờ viết bài vẫn còn lân lân vì phê

à góp ý cơ sở, phòng xông ướt chỗ ngồi xuống thì chỉ có ra hơi bên trái thôi thì phải, còn bên phải thì hong có, làm cảm giác bị lệch lệch, nếu ngồi xông thì bên trái nóng thấy bà noại, còn bên phải thì kiểu sao không thấy hơi hám gì. Chỉ có đứng xông mới đều cơ thể.
Còn lại các bạn lễ tân và hỗ trợ nhiệt tình dữ lắm nghen.

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
781
235
0 ₿
Cảm ơn Anh đã ghé ủng hộ và viết bài rv cho bé ạ.

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
781
235
0 ₿
dạ Em cảm ơn Anh đã ủng hộ ạ. Bé KTV 10 làm ca 13h mỗi ngày ạ. Lên lịch thăm bé nào Anh Em ơi

• Like
Điểm cảm xúc: graphicdesignqn