Q.5 Bé thần dâm 09 bigbang

Lượt xem: 1,042

Thắng90

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
23/2/23
Chủ đề
9
10
57
Q5
0 ₿
Vào một bửa chiều nắng nóng mình đã ghé thăm 1 cơ sở sang trọng chất lượng BigBang ở Q5 , nay mình xin review chút về bé thần dâm 09 chút

Vào cơ sở chọn bé xong đợi nhân viên dắt lên phòng , lên phòng xông hơi khoảng 5p thì bé bước vào nhìn bé tươi cao tóc dài khá là xinh , rùi ngồi sofa sờ nhau nghỉ mệt chút xong bé dắt đi tắm
Em tắm kĩ càng và phần này tui kết nhất lúc em v§a tắm xong bé bắt đầu chăm sóc bằng lưỡi từ ngực xuống đến chân, nhe nhe thôi mà chêt tui cái lúc em bj nhin cap mông em nó khiêu khich nhu muôn em quay dâu lai...
...à mà nói chung cái khúc này tui trão nhiêu
cam xúc quá nên bi dút diêm ngot xót , xâ phát däu xong nguòi có vé nhe nhàng hon, lên giuöng nghi ngoi.
Massage khoe: thây em hoi thâm moi dâu dé em châm sóc làm tui cú cái y nghi den tôi nhung mà thôi nho em làm kÿ chút phân cô vai. em dâm 8/10 vói chô chuyên khoe luôn chú. Vira dâm dã mêt mà con tán dóc trêu trêu khiên tui lai muôn ..... tui thiêt là gãp em sao mà nó húng liên tù ti thê không biêt, cam xúc nó täng dân täng dân nguòi lúc não cûng rao rurc vói em.
Massage mêt mêt mêt :cuôc tân công bat dâu sau vài giây yên an, môt cái luót cúa em mà nguòi tui muôn bung cháy, vói cam giác di massage cûng nhiêu thi lân này tui dã bi cuôn vói cách lam cúa em nó theo cam úc rât nhiêu, vira luót via lâu lâu de v1 lên nguòi hoi thó dôc cúa em hay cam giác em dang tê tê vói su masat cúa dâu ty em vói tâm lung cúa tui mà phê thê chú. Tui nãm ngüa lai em hôn lên cô tui tùr tù em tân công xuông chäm sóc thäng em rôi ti@p tuc mút nó nhu dam mê, tui châm cô bé em môt cách say sua hòa nhip cung em rôi sau hôi tui duo duoc vao trang thái vô dinh hinh, chốt lại 1 từ là PHÊ

Tui chỉ nghĩ thường đi massage đào ngon sẽ về sớm mà ở bigbang cô bé wa là ưng bé xinh chăm sóc nhiệt tình như ng iu , cái sự ko thây đổi chắc phải thay đổi rồi
Vẫn vé 2 slot vẫn cảm giác lên bờ xuống ruộng mà vói bé 09 thì phải gọi là đỉnh của đỉnh.

Đính kèm

62.2 KB · Lượt xem: 255

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿