Tân Bình Bé thần tài (79) Savi căng mọng nước, bạo dâm

Lượt xem: 1,174

Đu Đủ Xanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
11
48
26
0 ₿
Cuối tháng dạo quanh diễn đàn thấy Savi có vài em khá xinh, thấy hình bé 79, body hơi bị bén, alo pé ốc book 79 và quất ngay vé 900k còn giảm được 500K (camapro)

Đánh giá chung: dáng tầm 1m6 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng
Face: xinh kute, nhưng dâm lắm nha ae
V1: đẹp vừa đủ dùng
V2: eo thon
V3: căng mọng, vỗ nghe bạch bạch
V4: sơ sơ là ướt nhẹp rồi

Vừa bước vô là e chào liền, nc dễ thương, thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, do hơi men nên cũng cuồng dâm chút, nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo mình, một hồi mình cũng nhường thế chủ động cho bé, xem skill bé thế nào, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngâm thằng em rồi, ngậm lút cán kết hợp âm thanh stereo, nghe hứng gì đâu, qua giường tiếp tục thôi anh ơi

Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp 1 đường lưỡi thứ 2 dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa, trườn nuru v4 cạ đã đã anh em ẹ, và cũng không quên được cặp bưởi của bé, cứ bú mãi thôi .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui té ...

Mass khỏe: đấm khá ok, khoái nhất massa đầu cảm giác thoải mái, xả stress

Tip theo thị trường

• Like
Điểm cảm xúc: rivado tran and tranduyhuan

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
77
2,481
2,047
31
0 ₿
Các bé ở Savi về độ chịu chơi nếu đứng số 2 thì ko ai dám xưng số 1. Chúc mừng bác

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿