Q.1 Bén duyên với cửu muội Dubai Luxury

Lượt xem: 687

anchoicuba

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/6/18
Chủ đề
16
70
40
54
0 ₿
Một thời gian bỏ bê khám phá để gặp mỗi cửu muội bên P.A nay tình cờ cty tổ chức tất niên xong anh em kéo qua Dubai Luxury chơi nguyên phòng pool. Tui hướng nội gặp mấy cha hướng ngoại thì sao chịu được, làm không khí trùng xuống nữa nên qua đến cũng nói khéo thích cái phòng BDSM xem thú vị không. Đời đâu như mơ, vừa ngồi bàn với mấy ổng xong ra quầy báo tui đi riêng thì phòng đã có 1 bác nào hốt liền với bé mười . Thôi chọn lùi lại lấy phòng onsen 2 bé số 9 vậy.
Lần đầu đi chơi mà phải tách *** vậy , trong lúc đang chill chill xông hơi ra chuẩn bị vào tâm sự loài chim biển với em thì mấy ông nội nhà ta lên nhạc , dưới còn nghe chắc trên đó đang nhảy sạp quá rồi. Hỏi bé trên đó làm gì sao ầm ầm vậy, bé kể về phòng pool, nào là có karaoke, bia bọt rồi hồ tắm chung mà mấy bác nghe bé kể chắc sẽ đổi ý liền muốn đưa bé lên tham gia liền đấy. Bé kể như đam mê phòng ấy lắm luôn chứ. Thôi có câu chuyện mở đầu cũng đủ thấy bé rất chịu tương tác rồi, 2 anh em ngồi chém gió hồi nước nó cũng đã đủ, em cũng canh nước khá tốt nước vừa đủ ấm để nằm ngâm .
Em đưa tui vào bồn rồi cởi từng lớp áo , moa ui nhìn mà nứng dữ luôn , đúng gui thích cái gì nó từ từ , cái thân hình mình dây cây cảnh của em từ từ lộ rõ ra và em nhẹ nhàng bước vào bồn, tui galang đỡ tay em bước vào rồi dang rộng vòng tay ôm lấy em, thời gian như dừng lại dôi chút cho cái tình cảm nồng cháy . Và rồi em bắt đầu công việc của mình, tắm rữa cho tui vừa tâm sự cùng cô bé em cứ lâu lâu em ôm cái từ phía sau rồi vuốt thằng nhóc phát uilatroi sao chịu nổi. Chỉ chờ em vừa xã cho cái đầu là tui nằm ra và lần này cái sướng cũng phải sướng thôi, em trườn cạ mà nó phê muốn lên bờ xuống ruộng out luôn trong 1p 30s . Em tắm lại đưa tui lên giường người lúc này rã rời nằm để em mần gì mần. Em cũng nhiệt đấm bóp đá nóng cho một hồi thì người khỏe còn nhóc lại sung lên do em cứ cạ cạ làm chịu không nổi tui vuốt đùi em em chuyển qua bài nuru luôn, từng dòng nước mát mát em đổ lên và trườn cặp vú nó đi rảo khắp người, nằm sấp không chịu nổi tui lật ngửa lại để rồi thắng nhóc là thằng sướng nhất, em cạ cô bé miết cho thằng nhóc mà nó phải chi chào thẳng lên chắc ....... sau hồi em chuyển qua bj và 69 là tui vừa kịp thưởng thức con hàu vừa thơm vùa ẩm ướt gây kích thích quá out luôn phát .
May mắn vừa out xong nằm nghỉ thì mấy ông trên kia chắc đang bắn pháo bông nên im ắng hẳn liền, có thơi gian tui ôm em tâm sự tý. Rồi làm tô mỳ lấy sức về.
Duyên hợp số 9 nên qua q1 cũng gặp số 9 hợp gu . Chắc sắp lịch xen kẽ quá.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời tại cơ sở cùng bé 09 dễ thương ạ :2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC