Gò Vấp Hình best vòng 1 - 89 hera

Lượt xem: 772

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
95
1,584
1,182
38 ₿
sau buổi offline tự nhiên thấy nhớ bác Tỉnh quá nay móc đt ra nt hỏi có số nào hot sau bé 20 ko thì đc tình báo là có bé 89 ok lắm mà còn 2k6 nữa nha
thế là Nhím vác xe đạp đạp vội qua , tới nơi gặp ngay bác TỈnh đang ngồi quầy luôn thế là 2 ae ôm hôn tâm sự
Tâm sự xong là được cõng lên lầu xông hơi , hơi lên mạnh + mùi xả thơm phức...
Xông hơi xong là bé vừa vào , đập vào mắt là cái áo choàng ngủ không che hết nổi sự đồ sồ của v1 đó. Kéo vội em ngồi vào lòng và thưởng thức liền. Tưởng to là bị xệ nhưng không nha còn săn và real 100% nha

shot 1
Bao sự đam mê dồn vào v1 của em nó. Tắm xong ra giường làm shot 1. Khởi động với lick ti, tay thì từ lúc tắm tới lúc ra giường k rời khỏi vòng 1 của em nó luôn . Lưỡi dẻo + môi mút đủ lực kích thích nên thằng em trỗi dậy liền, lick đều 2 bên là em nó vòng xuống bj, em mút chặt lên xuống nhịp nhàng. Lúc này v3 em nó chĩa vào mặt nên Nhím vỗ mông là em nó đổi thế vào 69. Ui chu cha v4 cạo sạch, 2 mép láng mịn , sạch sẽ k mùi. Úp mặt vào hít 2 bên da thịt xong là cái lưỡi Nhím tìm khe suối của bé liền. No hair nên mịn húp đã quá trời, em nó cũng lo xì xụp phía dưới . 2 đứa húp nhau tới khi Nhím trụ k nổi nữa và CIA

Sau shot 1 nằm vật ra mắt lờ đờ nhìn dáng hình em nó mà tưởng đang tiên cảnh chớ. Vệ sinh xong em vào đấm bóp, đấm đá cũng gọi là cho có vì lo dê em nó thôi

shot 2

Sau khi hồi sức tiếp tục trò chơi bằng màn thái xấp. Với lợi thế V1 xịn xò nên bài thái xấp hoàn thành mỹ mãn. Lật người lại làm bài thái ngửa xong là V1 kẹp ngay thằng em, Nhím cho thằng em ăn bánh bao liền. Em nó kẹp lại rồi Nhím ưỡn ngươi lên xuống. Thằng nhỏ ướt dầu trượt lên xuống giữa cặp bánh bao căng tròn mà tưởng đâu trụ không nổi qua kiếp nạn này...nhưng không. Nhím đã cầm cự được cho tới khi bé BJ, bảo bé ngồi giữa 2 chân BJ rồi Nhím ngồi dậy 2 bàn tay đỡ v1 em nó rung rinh theo từng cái lên xuống . Đê mê trong cái cảm giác mềm mại này và CIA tới giọt cuối cùng....

---------------------
SBD 89 , SN 2k6
v1 : 10đ
v2 : phẳng
v3 : to tròn mịn
v4 : no hair , thơm

---------------------
bonus tấm hình cho ae hình dung

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
71
1,197
662
0 ₿
Riêng 89 bé này chỉ sau mỗi 20 kkk
A cứ tin tưởng ở e
E xin chân thành cảm ơn a Nhím đã luôn yêu thương các bé và quý mến e . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ nha .