Q.12 Bí Ngô Thuỷ Chiến 23/10 - 18 Cẩm Thy

Lượt xem: 1,284

Trọng Đạt

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/22
Chủ đề
11
90
43
0 ₿
Nhận code từ tối 23 tới giờ mới có thời gian đi được.

Sau 2 lần không gặp được Bé 18 thì cuối cùng hôm nay cũng gặp được em nó. chốt xong lấy con chiến mã phóng thẳng tới CS, show code rồi lên nhận phòng thôi. mặt dù cùng code 3 4 lần rồi mà mấy a tiếp tân vẫn đón tiếp niềm nở, vui vẻ.
Cũng như mọi khi, vào xông hơi tầm 10p rồi thì Bé vào tới, thấy Bé tới thì mình cũng ra chào hỏi, mà Bé vừa thấy mình cũng chào trước luôn.
Em hỏi mình có nóng không, lấy khăn lao mình này kia, xong kêu mình hỏi ghế nghỉ ngơi rồi Em đi xả nước tắm.
Nghỉ ngơi xong thì mình cũng vào tắm với Bé, Bé tắm như người yêu luôn, Bé chà lưng cho mình mà Bé lại sát mình rồi với tay ra chà, đưa cặp bưởi ngay mặt mình luôn, tranh thủ cơ hội mình bú và hôn Bé luôn. :D Vừa tắm Bé vừa chơi với thằng nhỏ của mình, rồi còn BJ nhẹ nhành nữa chứ. Lúc này phê thì thôi luôn.
Mát Xa khoẻ thì Bé làm có tâm, bài bản, có skill này kia, lâu lâu Bé hỏi mình có đau không, có lạnh không. Bé nói chuyện vui vẻ, nhí nhảnh. à còn hỏi mình có nhai kẹo cao su không nữa.

Mát xe mệt thì lâu lâu Bé hun má 1 cái, hun tai 1 cái (cái này làm nổi hết da gà mà thích) :p Bé dùng lưỡi chà từ cổ xuống tới chân luôn, đồng thời dùng tay nghịch cậu nhỏ của mình. cũng tranh thủ nghịch lại, tay thì khám phá V4 của Bé. lâu có có âm thanh sướng quá của Bé nữa.
Xong Bé hỏi 69 nha, mình ok liền. này thì phê thôi rồi, mấy Bé trước mình đi không có nhưng 18 này thì phải nói bao phê. Bé vừa làm vừa nhúng nhúng vào V4 vào mặt mình, lâu lâu còn bảo sướng quá, sướng quá nữa. Mình cầm cự được 5p rồi cũng out với Bé.
Bé kêu nằm nghỉ đi xíu bẻ lưng cho, thấy này mới nên cũng thử. Rồi còn mát xa đầu nữa, chưa hết giờ thì Bé kêu mình nằm sát vào để Bé nằm ôm xíu trước khi ra về. mình đi lúc 12h nên Bé hỏi có đói bụng không Bé dặn làm cho tô mì bò trứng ăn rồi hả về.

Xuống tiếp tân thì mình ngồi đợi để ăn mì bò trứng, mình rất thích điểm này của Cẩm Thy. Mì, nước, trái cây, bia free hết. mặt dù mình đi vé free nhưng vẫn tiếp đoán như bình thường. à lúc về có đánh rơi chiếc nhẫn, lúc về tới nhà thì thấy tin nhắn của Cẩm Thy nhắn là mình để quên nhẫn :D. thấy rất là ok luôn.

Đánh giá chung:
Face đúng gu mình nên nhìn mặt xinh 8/10
V1 thì hệ cam to, mềm bớp với bú sướng
V2 ôm vừa tay.
V3 8/10
V4 thì nước nôi đầy đủ nha, lúc trườn Nuru mình khám phá đã thấy ra nước rồi :p

Tic: được @Dory và Cơ Sở tài trợ.
Tip = Tic.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20