Q.5 Bị núi đè cùng "Thập Bát Muội"

Lượt xem: 949

Ronaldo CR7

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
4
38
5
0 ₿
tui lại phóng trên con Mustang phi ngay đến 215 Nguyễn Biểu với tốc độ bàn thờ nhưng vẫn rất cẩn thận (do lần trước háo hức quá bị rớt nài), không quên ghé mua vỉ kẹo cao su nhai cho thơm miệng. Tới thì vẫn gặp anh trông xe quen thuộc và chắc có mình tui thích đi cửa sau lên anh em nhỉ. Đi riết mà mấy bạn lễ tân quen cả mặt không cần hỏi tên gì chỉ xác nhận lại thông tin cho chính xác.

Ngồi một lúc thì anh locker dẫn lên "Căn gác trống" quen thuộc "Nơi nỗi nhớ con tim mồ côi" đang "Chờ người nơi ấy" đến. Vẫn như mọi khi là đến Bigbang phải vào xông hơi cho đã vì phòng xông hơi ở đây rất sạch sẽ không có mùi hôi, thích nhất hệ thống vòi sen vòi nước đầy đủ cho anh em muốn tắm luôn cũng được. Xông hơi được khoảng 10 phút thì mình ra thấy bé 18 đang ngồi đợi sẵn.

Ấn tượng đầu tiên của mình với bé là do bé mới vào nên chưa coa đồng phục nên bé mặc cái đầm chỉ với cọng dây mỏng manh choangd vào cổ để kéo hai cặp loa khủng nhất từ trước đến nay trong Bigbang nhìn chỉ muốn bay vào bú ngay anh em ơi. Không những loa khủng mà quả mông cũng chất lượng không kém vừa mềm vừa tròn nhìn chỉ muốn doggy anh em ạ. Em lau người cho mình rồi ngồi nghỉ xíu để vào tắm, ngồi mà tay của ẻm không chịu để yên cứ vuốt thằng em cho cứng ngắt rồi chuyện gì đến cũng phải đến mình phải nhấn đầu em nó vào để bú luôn anh em ạ. Skill như mấy em trong phim JAV chỉ có một từ là tê, sau một hồi thì cũng ra trên sofa rồi vào tắm.

Về phần tắm thì có hơi buồn nhẹ do chắc là người mới nên bé chưa thuần thục được khoảng này, anh em muốn chà rửa đâu thì nên nói bé để chỉ nha chắc từ từ sẽ tốt lên thôi.

Tắm xong thì ra phao để bé trườn nuru, về khoảng này thì bé có lợi thế là ngực to nên trườn đã lắm anh em ơi nhưng mà không được kỹ như mấy bé khác có thể do là người mới. Mà chim bé nước nôi lênh láng nha anh em mình đụng nhẹ chim ướt nhẹp rồi, mình banh hai chân bé ra liếm sạch ta nói noa đã. Xong phần phao thì lên để bé massage khỏe cho, phần nayd mình không rv nhiều nha anh em do mình thấy bé nào làm cubgx tựa tựa nhau, thích nhất mấy lúc chà bằng đá nóng nó đã thật sự.

Xong đến hiệp 2 thì bé đổi sang chơi chiến thuật ngực tấn công, mông phòng thủ. Bé kẹp con cu vào cái khe vú để chà như trên phim JAV chịu không nổi mình bắn lên mặt bé lần 2. Quả mông công nhận chất lượng thật sự chắc là to nhất trong dàn đào của Bigbang.

Xong thì em vào tắm chi mình ngồi tí ra thay đồ kết thúc trận đấu với tỉ số 0-2 nghiêng về đội "Thập bát muội"

Cảm ơn Massage Bigbang đã tạo sân chơi vui vẻ cho anh em​

Đính kèm

397.1 KB · Lượt xem: 131

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265