Q.5 Bigbang 07 - Tuyệt kỹ massage

Lượt xem: 1,394

Không massage đâu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
9
42
41
Quận 2
0 ₿
Lại một buổi chiều trước khi đi nhậu với chúng bè bạn rảnh rồi gần 2 tiếng. Định đi ngồi cà phê đợi nhưng rồi sau khi nhớ tới việc đợt rồi đi Cần Thơ massage nhưng do say quá ko cảm nhận được nhiều nên quyết định đi lại cho nó có cảm giác. Sau khi xem xét một hồi thì cảm xúc đổ dồn về Bigbang. Lần đầu tới Bigbang đã có ý chọn 07 nhưng lại bị hụt vì hôm đó off, sau đó cũng ghé vài lần nhưng chưa gặp được. Rút kinh nghiệm hỏi đặt vào buổi sang luôn và cuối cùng cũng chốt hạ được số mong muốn.

Đi vài lần rồi nhưng giờ mới rảnh để ngồi viết review cho anh em.

Sơ bộ ban đầu tới lễ tân tiếp đón, vì có đặt trước rồi nên cũng nhanh. Cơ sở này thanh toán Tic trước nhé, còn Tip có thể gửi cho KTV hoặc xuống gửi trực tiếp LT sau khi thư giãn xong. Ngồi tầm 3 4p thì phòng chuẩn bị xong, khá là nhanh. Rồi theo locker lên phòng.

*Phần đánh giá

Về cơ sở vật chất khá ấn tượng vì mình đi cũng trên dưới 8 cơ sở rồi, nhưng số ít chỉ 1 2 cơ sở trong đó có Bigbang là có phòng ốc rộng rãi, sạch sẽ, 2 phòng xông ướt, xông khô cũng khá đẹp và có cả phòng vệ sinh riêng luôn. Đặc biệt nhất là bồn tắm có massage thủy lực, nằm rất thoải mái, nằm đó không khéo nghe nhạc chill chill là ngủ luôn.

Không có gì để chê nên chấm csvc ở đây 10/10 nhé. Đợt này đi vé Angel nên ko biết các vé hơn thì phòng khác ko nhưng phòng này là quá đẹp so với tầm vé đó.

Ngồi đợi tầm 5p thì bé Bảy lên. Cảm quan sơ bộ thì bé Bảy có một nét đẹp mặn mà, đằm thắm mà đa số các bạn KTV nhỏ nhỏ hiện giờ ít thấy. Body thì mình cảm nhận rất chuẩn, dáng người cao ráo, vòng nào ra vòng đấy. Ưu thế nhất là V1, mình thì gu V1 nên vừa thấy em nó vào nhìn phát là cả thằng anh lẫn thằng em đều khủng hoảng roài, kk.

Vì thời gian cũng ngắn nên 2 anh em tranh thủ thay đồ rồi vào tắm và ngâm mình tí. Mình thì trước giờ thích mệt trước rồi khỏe sau nên đánh ý cho bé nó chơi thủy chiến luôn. Bé tắm kỹ nhé, từng ngóc ngách dù mình cũng kỹ tính thường vệ sinh khá kỹ thằng em để tránh các người đẹp hết hồn. Ngâm tí cho người lâng lâng thì bé bắt đầu vào trận, kỹ năng kích thích phải gọi là tuyệt vời kết hợp với quả V1 ngây ngất lòng người, lưỡi của bế đi không sót chỗ nào mà cứ đi tới đâu là điện nó giật tới đó, kết hợp với màn sục khí ở bồn massage thủy lực dưới lên thì nó phê ko tả được các ông à, bé làm hầu như hoàn toàn bằng miệng, chỉ có 5 6% là dùng tay thôi. Mình cũng đã cố gắng lắm nhưng chưa được 15p thì bé cũng làm cho mình chạm đỉnh. Sau khi co giật mất cái thì bé nói nằm nghỉ tí rồi tắm táp sơ qua giường để bé massage khỏe cho.

Mình thì thuộc dạng khá thích massage khỏe nên cũng nghe mấy anh em diễn đàng nói bé này massage rất tốt. Và không ngoài mong đợi, y như đang đi massage khỏe ngoài kia, làm kỹ, lực đạo tuyệt vời, không sót một bước nào, từ đầu cổ vai gáy, lưng hông, bắp chân, bàn chân,…. Quá đã

• Ban đầu khi massage xong dự kiến sẽ chấm bé nó 9/10 vì quá trình massage ít nói. Nhưng không nha mấy ông, bé cũng nói dữ lắm mà do lúc nãy mình phê quá hay sao bé nó nghe mình ngáy nên tưởng mình ngủ nên không dám nói chuyện. Lần đầu đi massage mà tui ngủ quên mấy ông à, kk.
  • Nên giờ chấm em nó 10/10 cho cả massage khỏe và phần thư giãn nhé.
Chi phí: Tic 900, giảm còn 500. Tip = Tic.

P/s: Chắc chắn sẽ có lần sau và trải nghiệm vé lâu hơn. Và hứa sẽ không ngủ :3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿