Q.5 Bigbang 32 - Ngon từ thịt, ngọt thì tìm em

Lượt xem: 434

Narcissus

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/2/23
Chủ đề
5
15
11
Ho Chi Minh
0 ₿
Lâu lắm rồi mới vô lại Sài Gòn sau gần nửa năm xa cách và phải xách xe chạy qua làm nháy cho đỡ thèm chứ ngoài bắc khó kiếm được 1 quán đầy đủ cơ sở vật chất lẫn KTV được như trong đây.
Sơ qua chắc không cần giới thiệu về CSVC Bigbang nữa rồi, trong các quán đã đi thì luôn là top đầu. Chọn vé 2 shot rồi hưởng thụ thôi.
Mình ngồi xông hơi được tầm 10' thì bé vô, đang máu quá nên thôi ra trận mạc khỏi chờ. Bé gặp mình rất nhẹ nhàng tình cảm, đặc biệt là cười rất tươi giống hình đến >90% chứ không lừa hàng như nhiều code khác. Lỡ mồm nói với bé anh là kiểu thích tận hưởng chứ không thích chủ động, và đó là câu nói làm tôi không biết là may mắn hay hối hận nữa. Bé bắt đầu sử dụng kĩ năng chiều chuộng như NYC trên xuống dưới (các bác tự tưởng tượng), chưa cần bé lõa thể tui đã sắp bay shot đầu đến nơi rồi. May giữa chừng bé dừng lại và 2 ae tiếp tục trong bồn tắm.
Về khoản tắm rửa bé khá kĩ, được 1 lúc bé kêu ngồi lên thành bồn cho bé vào việc và lúc này kĩ năng của bé bắt đầu được thể hiện. Từ những pha trườn bộ ngực real đến hôn cả thằng anh lẫn thằng em, phối kết hợp điêu luyện thì tôi chỉ biết than ối dời ơi chứ chả biết nói gì hơn, mấy ông đừng hòng ra nhanh được vs bé vì cái kĩ năng giống kiểu các ông chuyển tư thế để tránh ra nhanh lúc ... vậy. Và shot đầu cum in trong sung sướng.
Về khoản massage khỏe bỏ qua nhé do người tôi có gym giếc vs cũng hay đi massage khỏe ở cơ sở ngoài nên nói chung vào đây khó bé nào làm có cảm giác được. Xong xuôi thì cái gì đến phải đến, shot 2 bắt đầu với 1 nụ hôn như nút mệ nó lưỡi tui vào trong. Vẫn kĩ năng đó, vẫn cơ thể ấy và thêm 1 vài tư thế khác thì tui cũng trụ đc tầm 15' cho đến khi cum out trong thỏa mãn.
Đánh giá chung
Face: 7-8/10, ko phải hot girl nhưng cười thì rất kute
V1: Hàng cam real bóp bao phê
V2: nhỏ, có tí lipit cơ mà tui thích, vẹo vui tay thôi rồi
V3: trơn tru nhẵn, đã cái tay.
V4: ko khám phá, (thằng em có khám phá bên ngoài nhưng ko cho ý kiến)
Điểm mạnh: Bé rất cởi mở, vui tính, nói chuyện nhiều, dịu dàng khi cần thiết và cũng chiều bạn hết mình khi lâm trận.
Tổng kết: 1t8 cho một buổi chiều tà cuối tuần mãn nguyện. Hẹn gặp lại vào 1 ngày ko xa.
PS: Nếu bác nào đã chót ưng em 68 thì hãy thử ngay 32 nhé, cẩn thận giống tui là giờ ko biết chọn ai là chân ái ở BB đây.

Đính kèm

152.8 KB · Lượt xem: 57

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
788
239
0 ₿
Dạ em cảm ơn Anh đã ủng hộ cơ sở và bé ,hẹn gặp lại Anh vào ngày gần nhất ạ:cuteonion6: