Q.5 BigBang08- Người tình ko bao giờ cưới

Lượt xem: 685

Lanhnhutuyet

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/8/23
Chủ đề
4
21
6
tphcm
0 ₿
Được dịp con sư tử ở nhà đi du lịch cùng cty nên mình được tháo xích mấy ngày.Đàn ông mà, tranh thủ làm mấy chầu cùng ae xem bóng. Bà *** thằng Chè đá tệ quá làm thọt mất mấy ngày lương, nên ghé BigBang xả xui. Vào quầy gặp lễ tân chào hỏi xã giao vài câu, đưa code và tips tại quầy luôn cho thoải mái. Ngồi gác chân nhâm nhi ly trà cho đỡ mỏi 1 lúc thì có ku em locker hớn hở chạy ra dắt lên phòng.

Về phòng ốc, csvc bên big bang này thì khỏi nói, sạch sẽ và khang trang, tiện nghi đầy đủ nha ae. Thay đồ quấn khăn vào xông hơi dc 5’ thì em nó xuống:ami-(11):, mình cũng ra ngồi cùng em nó cho vui. Bé 08 này thuộc hệ mình dây, mặt dài và thon, mắt lá liễu có nhấn thêm hàng mi nhìn cũng thanh tú, mũi thẳng, môi trái tim, em nó vui tính, vừa nói vừa cười líu lo như con chim non. 2 đứa ngồi nói chuyện 1 lúc cho đỡ mệt, em tranh thủ lau mồ hôi cho mình, lúc nói chuyện có khều nhẹ làm thằng em cũng ngóc đầu dậy hóng chuyện :ami-(35):. Sau đó là màn tắm bồn:

Phần tắm bồn: Em nó bôi sữa tắm, dùng tay lướt, 2 bình sữa cũng đi từ dưới lên trên làm thằng em lúc lên lúc xuống, cái kiểu ghẹo ghẹo trông ghét cực:cuteonion39:, thi thoảng mắt liếc nhẹ 1 cái, lưỡi lại rà thằng em, nút sột sột như uống trà sữa:cuteonion50:. Nút chán chê em lại dùng 2 bình sữa kẹp xúc xích, ui chao thằng nhỏ cứng ngắc, máu nóng dồn lên não mình chốm lên kéo em nó vào lòng và xoắn lưỡi sụt sụt:cuteonion21:. Sau khi thỏa mãn thì 2 đứa lại ra giường làm hiệp 2.

Phần massage khỏe: Em này xuất thân từ massage khỏe nên làm khá lực, nhưng mình vẫn thích mạnh hơn 1 chút. Em làm đủ các bài: bẻ khớp, vuốt cơ, bấm huyệt, có cả đá nóng nhưng da em nó mỏng nên em ngâm qua nước cho bớt nóng nha ae :ami-(24):.

Phần massage mệt: Em nó bảo mình nằm úp, bôi nha đam lên và dùng 2 bình sữa chà xát, sau đó là cà người, lên xuống lên xuống, lưỡi rà theo từng nhịp miết, rà lên tai mình và mút “ chụt chụt” , bonus quả âm thanh “ ư…a..” làm khổ thằng em ở dưới bị đè gần chết kkk:cuteonion4:. Mình lại nằm ngửa lên, tay em nó lại khều, vuốt , phải nói tay em nó dẻo, thon kiểu tay con gái ấy, vuốt vuốt xíu là thằng em cứng ngắc. Em rà lưỡi 2 bên vùng tam giác khiêu khích làm mình giật thót người, lại lướt mạnh xuống 2 trứng, lướt qua thằng em, lưỡi rà lên rà xuống xong ngậm 1 phát sâu, chu choa nó thốn mắt trợn ngược luôn ạ. Vừa hút vừa lướt lưỡi, mình cũng hăng máu bảo em nó làm phát 69, sau 10’ chiến đấu thì mình đã out trong sự bất lực:ami-(20):.

Về bé 08: Dễ thương, giao tiếp cực kì tốt (kiểu teen, nhí nhảnh, nhưng hơi quậy), kĩ năng tốt, hệ mình dây, da trắng muốt

V1: Hệ cam, vừa tay, đủ dùng, mềm 8/10

V2: Thon gọn, ko có tí mỡ nào. Dáng em này đẹp thật 9/10

V3: Vừa tay, nhưng ko quá bé, đủ dùng 9/10

V4: thơm, cạo sạch 9/10

khonghay

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
6
40
27