Q.5 Hình BigBang09- Thần Thoại BigBang

Lượt xem: 1,619

Nguyenthong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/9/23
Chủ đề
4
14
3
tphcm
0 ₿
Mấy nay mưa gió tự dưng lại thèm thịt dê các bác ạ, nghe bảo đang có áp thấp nhiệt đới ngoài biển đông nên mới nay trời cứ mưa suốt. Sẵn cuối tuần nên rủ mấy ae cùng cty ghé dê 404 bên Trung Sơn làm cái lẩu lai rai tí tửu. Bên này có món huyết hấp hẹ ngọt thanh và mát, dựng dê nướng dòn dòn sật sật, làm nhẹ nhàng vài két phê như con tê tê :cuteonion8::cuteonion8:. Ngồi say sưa được vài tiếng, thấy ngứa ngứa trong người nên mấy ae rủ nhau đi massage, sẵn có thằng em “trùm massage”, nó rù cả đám qua Big Bang thế là đi luôn. Vào quầy, có mấy ông em lễ tân cũng nhiệt tình tư vấn giá vé, và đưa ipad chọn KTV. Lướt tới lướt lui 1 hồi thấy em nào cũng xinh, có bé 29, bé 08 nhìn khá nét mà mấy thằng em tranh nhau chọn rồi, thế đành tặc lưỡi chấm bé 09:cuteonion7:. Mình đi vé 1tr2 (lễ tân hướng dẫn join *** *** còn 600k), tips 1tr2 luôn dưới quầy cho thoải mái, tổng thiệt hại là 1tr8 cho 100’ sung sướng.

Về cơ sở vật chất bên này thì phòng ốc rộng rãi và đẹp, có dải đèn led với đèn nháy trong bar trông khá đau mắt, tivi có mở nhạc sẵn, bồn tắm có sục tùy chỉnh chế độ, xông hơi ướt khô đủ. Mình thay đồ vào xông hơi chút cho tỉnh táo, tầm 10’ thì đã nghe tiếng cửa mở, ngồi trong buồng xông mà tim nó nhảy thình thịch hi vọng giống giống hình chút, thế là mình phi ra luôn. Bé ko làm mình thất vọng ae à, “Em chào anh” chao ôi cái chất giọng miền tây thỏ thẻ ngọt ngào đi với mùi nước hoa thoang thoảng nhẹ nhàng làm thằng nhỏ nó dựng thẳng 1 cây:2onion2:, em nó cười khúc khích “Anh làm gì mà sung zậy?”, mình cười cười ra ghế hôn nhẹ luôn má em, ôm em nó vào lòng (cảm giác nó phê lắm, thề). Bé này face xinh hình trái xoan , nước da trắng như tuyết, mắt tròn tròn chớp chớp nhìn tinh nghịch lắm nha, môi hồng cong cong, mũi nhọn kiểu Âu, 3 vòng đầy đặn mà người ko hề béo, thon gọn ôm sướng vãi ạ. Bé lau người cho mình, tán dóc vài câu rồi 2 đứa vào bồn tắm. :2onion35::2onion35:

Bé tắm khá kĩ, chà sữa tắm, gội đầu và massage nhẹ toàn thân cho mình, sạch sẽ các thứ, bé nâng hông mình lên thư giãn nhẹ nhàng, mấy ngón tay mềm mịn của bé vuốt vuốt từ trên xuống dưới, lưỡi rà rà đi với V3 đầy đặn khiến thằng nhỏ đã cứng còn muốn cứng hơn cứng hơn nữa. Mình ngồi lên thành bồn nhắm mắt lim dim tận hướng cảm giác sung sướng, bé BJ cho mình trong tư thế quỳ. Vậy là xong shot 1 trong bồn. :4onion25:

Sang H2, mình lên giường nằm, bé massage khỏe cho mình hồi sức. Bé làm phần này bài bản, có lực, đủ các bài miết cơ, bấm huyệt, đá nóng và chườm thảo dược. Làm 1 lúc thằng em nó ngóc đầu dậy bé nó cười cười “Em thư giãn cho anh nha”, mình gật đầu cười “Đêm nay anh là của em”. Em nó cười khúc khích đổ nha đam lên người mình rồi bắt đầu trườn với V3, đi lưỡi từ dưới gối lên trên. Phải nói là V3 của em nó rất đẹp, to, tròn, kết hợp với lưỡi, mà đặc biệt lưỡi em đi lực lắm, lúc nhột lúc thốn, phê ta nói trợn mắt há mồm:cuteonion21:. Mình bảo em nó làm 69, tranh thủ xin nhẹ cái V4 thơm tho hồng hào, bót bòn bọt của em nó. Em BJ khá phê, ngậm sâu, lưỡi xoắn và lướt lúc mạnh lúc nhẹ, lúc lại dùng tay sục nhẹ vài phát (thi thoảng thôi nhé), thêm quả âm thanh “ sụt…sụt..ực…ực …. Ư…ư” thì độ 10-15’ mình đã out trong sung sướng. :cuteonion28:

Tổng quan: Bé này face xinh, dáng đẹp, cử chỉ nhẹ nhàng đáng yêu.

V1: To, tròn, núm hồng, cỡ 90. 10/10

V2: Eo thon, ko có lipit. 9/10

V3: Tròn đều, nhìn đáng yêu lắm. 9/10

V4: Hồng hào, tỉa tót gọn gàng, bót. 10/10

Kết: Bé này nghe giang hồ đồn là hot vedett ở BigBang bởi service tốt, luôn chiều lòng khách. Ae cứ mạnh dạn trải nghiệm, xin vui lòng nhẹ nhàng vì mình còn quay lại trải nghiệm nha =)))

Đính kèm

212.9 KB · Lượt xem: 425
  • Like
Điểm cảm xúc: Lanhnhutuyet

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
805