Q.5 Hình BIGBANG09- Xao xuyến & xốn xang...

Lượt xem: 1,852

Lanhnhutuyet

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/8/23
Chủ đề
4
21
6
tphcm
0 ₿
Trái đất tồn tại hơn 4 tỷ năm, tuổi thọ con người là 60, dân số thế giới là khoảng 8 tỉ người, bằng 1 cách kì diệu nào đó, chúng ta được sinh ra, và sống trong thời đại của Messi-Ronaldo, được nghỉ tết gần 1 năm …. Và hoặc là lực hấp dẫn của vũ trụ, hay 1 thế lực bí ẩn nào đó, mà mình đã gặp em- bé 09, tại điểm bắt đầu của cái nhân sinh kì lạ này – Big Bang.

Sơ qua về bé 09: Tính cách hiền lành, chiều khách, đôi mắt hiền từ nhấp nháy khi giao tiếp, lông mày cong bo sát mắt thấp thoáng nét buồn, ko kém phần đa tình:2onion35:. Mũi thẳng tắp, hơi nhô ra mang đậm nét Âu Mỹ cổ điển, khuôn mặt thanh tú kéo dài từ trán ôm gọn xuống chiếc cằm nhọn, môi cong cong có tô chút son đỏ. Bé cao tầm 1m66, nước da trắng, mịn, tóc xõa dài chấm lưng khiến người đối diện có cảm giác mỏng manh, dễ vỡ. :ami-(17)::ami-(17):

Phần tắm bồn: Bé tắm khá kĩ, sữa tắm đổ nhiều, kì cọ, vuốt ve mọi ngóc ngách trên cơ thể mình từ đầu đến chân, từ đằng sau ra đằng trước, và gội đầu cũng khá êm, nhẹ nhàng, có massage nhẹ vùng đầu. Sạch sẽ thoải mái, bé sà vào lòng mình, cả 2 ôm ấp trao nhau những nụ hôn cháy bỏng. Tiếp, bé mơn trớn nhẹ nhàng, tay mình cũng táy máy xoa bóp cặp bưởi của bé, bé mỉm cười, nhẹ nhàng tụt xuống, nâng hông mình lên “bánh mì kẹp xúc xích”, lưỡi lướt qua lướt lại, đi lên đi xuống làm thằng em dựng ngược 180 độ:ami-(7)::ami-(7):. Nghịch chán chê, bé lại đi lưỡi từ chân lên hông, bụng, rồi tới ngực, lướt qua 2 đầu ti, đến cổ, lưỡi càng lên cao thì càng mạnh, và lực. Mình chỉ nhắm mắt lim dim tận hưởng cái cảm giác sung sướng trong làn nước ấm, trong hương thơm, chìm đắm trong cái khoái cảm đầy nhục dục này. Mình out 1 shot trong tư thế “kẹp bánh mì” ở bồn tắm. Xong xuôi, cả 2 ra lau người, mình làm nhẹ trái trứng luộc, và lon bò cụng hồi sức khẩn cấp:cuteonion7: Còn bé thì súc miệng chuẩn bị cho hiệp 2 (mình khá ưng phần này vì bé khá kĩ)

Phần ms khỏe: Bé làm tốt, bẻ khớp, bấm huyệt, đá nóng và xoa bóp bài bản, nhưng theo mình còn hơi thiếu lực. Ok đủ bài là được, mình ko đòi hỏi, có lẽ phần nào cũng vì 2 vết chai sạn trên bàn tay bé (do miết nhiều khi MS) khiến mình cũng có chút động lòng.:cuteonion33:

PhẦn MS mệt: bé thoa dầu bóng lên người mình trong tư thế nằm úp, lưỡi lướt, tay xoa nhẹ từ chân, qua 2 ngọn đồi, rồi lên eo, lên lưng, bình sữa lướt theo sau, cơ thể 2 đứa như hòa làm 1, chỉ còn âm thanh “nhóp…nhép…” khi ma sát. Bé lick tai, kèm theo âm thanh”ư..ư..aa” khá phê. Sau đó, mình lật người lại vòng tay ôm bé “nấu cháo lưỡi”, tay bé vuốt lướt thằng em mình khá điêu luyện làm nó ngóc dậy lần nữa:4onion25:. Chớp thời cơ, bé chủ động xoay người tạo thành thế 69. Bé lướt lưỡi lên xuống, miệng ngậm chặt ko buông, lưỡi xoắn hình vòng cung, lướt lên lướt xuống, càng xuống lại càng sâu. Mình chỉ cảm thấy cái gì âm ấm mềm mềm di chuyển lên xuống, càng lúc càng siết chặt:cuteonion58::cuteonion58:. Rướn người hít 1 hơi thật sâu, mình trút ra từng đợt từng đợt cho tới giọt cuối cùng…

Tổng quan: Bé này face xinh, chuẩn ny, cực kì nhẹ nhàng trong giao tiếp, và trong từng cử chỉ.

V1: Hệ cam Mỹ, to và đẹp, núm hồng. 10/10

V2: Eo thon, ko có tí mỡ thừa 9/10

V3: Tròn xinh, nhưng ko khủng 9/10

V4: thơm tho, tỉa tót gọn gàng 10/10

Kết: tic = 1tr2, tips = 1tr2, tổng thiệt hại 2tr4 cho 100’ sung sướng. Thực sự rất kết bé này, nhẹ nhàng tình cảm. Gặp bé ko uổng 1 kiếp nhân sinh =))

Đính kèm

186.1 KB · Lượt xem: 510

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿