Q.5 Hình Bigbang20 - Ấm áp,Yêu Thế...

Lượt xem: 1,246

Tôn Lão

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/24
Chủ đề
1
13
27
Education1@
0 ₿
Nay xong công việc ở Sì Thành có time nên viết đôi lời của mình về bé 20 ở BigBang!!!
Từ Vũng Tàu vào SG có việc tiện thể ghé trãi nghiệm nơi này . Thường là mình đi ở quận 1 không hà . Mình tra Google Map Massage gần đây thì nó hiện Bigbang ra thấy ấn tượng phòng đẹp tuyệt,:2onion35:
Bước vào quán mấy bạn nv pv rất nhiệt tình. Và mình đã va vào 20 mình chọn bé Lên tới phòng ôi đẹp thoáng sạch sẽ mình chịu liền Và bạn pv kêu mình xong hơi đợi bé xiu nhé a! :cuteonion1:
Tầm 5-10p thì bé gõ cửa và đi vào dạ e chào anh hihi. Dễ thương quá xá trắng cao 1m65 á Và bé hỏi a ơi a có xong hơi không ạ Minh trả lời. Ờ a không thích xônng cho lắm E ngồi xuống nc 1 hồi xíu thân quen Kéo nhau vào bồn tắm . Nhẹ nhàng vuốt ve cậu bé chà lưng ô đã Bắt đầu chinh phục em nó
V1 : vừa xinh xinh
V2 : đầy đặn đã
V3 : to tròn trắng tươi vỗ tẹt tẹt
V4 : gọn gàn sạch sẽ múp múp
E bắt đầu liếm la từ từ lên xuống lên xuống tê tái người mình nóng bừng lên nhìn cơ thể cọ qua cọ lại miệng lưỡi e miệt mài e xiết 1 cái ối chịu không nỗi mình xém bị e đưa đi hên kìm lại được, để ý mình kìm nên e tăng nhịp độ lên cànggg lúc càng gấp đầu óc chỉ biết suy nghĩ không được không được kkk,,, em lại xiết phát nữa thế là mình chịu bắn luôn đột ngột quá ((((((((((((
Xong bé tắm sơ lại cho nh rồi ra giường tiếp tục là… massage khoẻ e có lực lắm nhưng do da dị ứng nên mình chỉ đấp bóp khô thôi không dùng dầu bé chịu khó thật miệt mài vừa xoa vừa bóp đủ bài .10đ Vừa làm vừa trò chuyện tếu ghê dễ thương cực đúng gu mình luôn,,,,
Xong e bảo a ơi xuống phao nha a tiếp tiếp . Nhưng thôi e a muốn trên giường E chìu theo ý anh luôn nè Bắt đâu bé chà khắp cơ thể mình trước sao đủ tư thế hết . Liếm bi đá bi lút cáng đủ thứ lên tai mình hơi’s thở nhẹn nhàng cuốn hút ứ chịu nổi nữa . Rồi cái gi đến cũng đến .Kèm theo mùi thơm trên cơ thể e và bị em dồi dập quá lên xuống đủ skill người mình đơ hết chỉ pít hưởng thụ ,được hơn tầm 10p thì mình xin chịu thua e rồi hazzz
Rồi e cứ nói a nằm xíu đi e tắm lại cho nhé Thiệt luôn bé rất chu đáo rất là dễ thương 10đ cho sự đáng yêu này luôn. Khi xong xui ngồi nc lum la hết từ ngoài biển chỗ mình ở trải dài vào Sì Gòn đâu đâu củng là chuyện để nói với nhau. Được 1 lúc thì nói lời tạm biệt bé ở đây
Hẹn bé lần sau vào SG a sẽ vào thăm bé Thích bé quá
Ae nào thích vui tươi gặp bé :3onion15: Nơi này tuyệt vời 10đ không có nhưng.
Chu đáo nhiệt tình Vé có sự ưu đãi nữa quá đã Vé 1tr200k còn 600k giảm 50% của code camapro,,,, Tips : 1tr200k Tổng thiệt 1tr800k
Thật Tuyệt!!!:cuteonion9:

Đính kèm

148.2 KB · Lượt xem: 200

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
776
234